Nyumbani kwa Gippy Grewal ilipigwa risasi na Lawrence Bishnoi Gangsters?

Akaunti ya Facebook inayodaiwa kuwa ya jambazi Lawrence Bishnoi imedai kuhusika na milio ya risasi katika nyumba ya Gippy Grewal.

Nyumbani kwa Gippy Grewal iliyopigwa na Lawrence Bishnoi Gangsters f

"ni wakati wa 'kaka yako' kuja kukuokoa."

Jambazi maarufu Lawrence Bishnoi amedaiwa kuhusika na milio ya risasi iliyofyatuliwa nyumbani kwa Gippy Grewal.

Iliripotiwa kuwa milio ya risasi ilifyatuliwa nyumbani kwa Gippy katika mtaa wa White Rock huko Vancouver, Canada.

Akaunti ya Facebook inayoonekana kuwa ya Bishnoi imedai kuhusika na shambulizi katika makazi ya mwimbaji huyo wa Kipunjabi.

Chapisho hilo lilitoa onyo la kutisha kwa Gippy, likisema kwamba kupigwa risasi kulitokana na ushirikiano wa Gippy na Salman Khan.

Chapisho hilo lilisomeka: “Unamchukulia Salman Khan kama kaka lakini sasa ni wakati wa 'kaka yako' kuja kukuokoa.

"Ujumbe huu pia ni wa Salman Khan - usiwe katika udanganyifu kwamba Dawood atakuokoa; hakuna awezaye kukuokoa.

"Majibu yako makubwa kwa kifo cha Sidhu Moose Wala hayakupita bila kutambuliwa.

"Sote tunajua alikuwa mtu wa aina gani na vyama vya uhalifu alivyokuwa navyo."

Ujumbe huo pia uliangazia uhusiano wa awali wa Gippy Grewal na Vicky Middukhera na Sidhu Moose Wala.

Chapisho hilo liliendelea: “Ulizunguka karibu na Vicky Middukhera alipokuwa hai na baadaye, uliomboleza zaidi kwa ajili ya Sidhu Moose Wala.

“Sasa umetua kwenye rada yetu.

“Fikiria hili trela; filamu kamili itatolewa hivi karibuni.

“Kimbilia nchi yoyote unayotaka, lakini kumbuka, kifo hakihitaji visa; huja bila kualikwa.”

Chapisho hilo limesababisha majibu mchanganyiko, huku wengine wakionyesha wasiwasi juu ya usalama wa Gippy Grewal.

Walakini, wengine wamedai kuwa chapisho la Facebook ni bandia.

Ingawa akaunti ya Facebook ni ya mtu anayeitwa Lawrence Bishnoi, haijulikani ikiwa kweli ni ya mhalifu huyo maarufu.

Mnamo Machi 2023, Bishnoi alitoa onyo kwa Salman Khan juu ya ushiriki wa mwigizaji katika kesi ya blackbuck.

Salman alidaiwa kuwinda blackbuck, mnyama mtakatifu katika jamii ya Bishnoi na pia spishi inayolindwa chini ya Sheria ya Kulinda Wanyamapori ya 1972.

Muigizaji huyo alimpiga risasi mnyama huyo alipokuwa akiigiza filamu yake ya mwaka 1998 Hum Saath Saath Hain.

Akizungumza kutoka kwenye seli ya gereza, Bishnoi alisema:

"Kuna hasira katika jamii yetu kwa Salman Khan. Aliidhalilisha jamii yangu.

“Kesi iliwasilishwa dhidi yake lakini hakuomba msamaha. Ikiwa hataomba msamaha, uwe tayari kukabiliana na matokeo. Sitamtegemea mtu mwingine yeyote.

"Kuna hasira katika akili yangu kwa ajili yake tangu utoto. Atavunja ego yake mapema au baadaye.

“Anapaswa kuja kwenye hekalu la mungu wetu na kuomba msamaha. Jamii yetu ikisamehe, basi sitasema lolote.”

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni wapi kati ya haya Maeneo ya Honeymoon ungeenda?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...