Gippy Grewal anavunja ukimya kwenye Risasi katika Nyumba ya Kanada

Baada ya nyumba ya Gippy Grewal nchini Kanada kukabiliwa na milio ya risasi, mwimbaji huyo wa Kipunjabi amevunja ukimya wake kuhusu suala hilo.

Gippy Grewal alivunja ukimya kwenye Risasi katika Nyumba ya Kanada f

"Nilishtuka kwa sababu sijawahi kukumbana na mabishano yoyote hapo awali."

Gippy Grewal amevunja ukimya wake juu ya nyumba yake ya Canada kushambuliwa.

Milio ya risasi iliripotiwa kufyatuliwa katika nyumba ya mwimbaji huyo wa Kipunjabi huko Vancouver.

Akaunti ya Facebook inayodaiwa kuwa ya jambazi maarufu Lawrence Bishnoi baadaye ilidai kuhusika na shambulio hilo.

Chapisho lilitoa hali ya kutisha onyo kwa Gippy, akisema kwamba risasi ilitokana na ushirikiano wa Gippy na Salman Khan.

Chapisho hilo lilisomeka: “Unamchukulia Salman Khan kama kaka lakini sasa ni wakati wa 'kaka yako' kuja kukuokoa.

"Ujumbe huu pia ni wa Salman Khan - usiwe katika udanganyifu kwamba Dawood atakuokoa; hakuna awezaye kukuokoa.

"Majibu yako makubwa kwa kifo cha Sidhu Moose Wala hayakupita bila kutambuliwa.

"Sote tunajua alikuwa mtu wa aina gani na vyama vya uhalifu alivyokuwa navyo."

Chapisho liliisha kwa onyo:

“Kimbilia nchi yoyote unayotaka, lakini kumbuka, kifo hakihitaji visa; huja bila kualikwa.”

Ingawa akaunti ya Facebook ni ya mtu anayeitwa Lawrence Bishnoi, haijulikani ikiwa kweli ni ya mhalifu huyo maarufu.

Gippy Grewal sasa amezungumzia shambulio hilo, na kuthibitisha kuwa lilitokea.

Yeye Told Habari18: “Hili lilitokea jana usiku, karibu saa 12:30 asubuhi hadi saa 1 asubuhi.

"Nyumba yangu iko West Vancouver, tukio lilifanyika huko.

“Hatuwezi kuelewa ni nini kimetokea na kwa nini kimetokea.

“Tukio hili lilipotokea, nilishtuka kwa sababu sijawahi kukumbana na utata wowote hapo awali. Sina uadui na mtu yeyote kwa hivyo sikuweza hata kufikiria ni nani angeweza kuwa nyuma ya shambulio hilo."

Akijibu sababu iliyodaiwa kuwa ni kutokana na urafiki wake na Salman Khan, Gippy alifichua kwamba alikuwa amekutana na Salman mara mbili pekee.

Akizungumza kuhusu mkutano mmoja wakati wa uzinduzi wa trela ya filamu yake Punjabi Maujaan Hi Maujaan, Gippy alisema:

"Mtayarishaji, ambaye aliunga mkono filamu alimwalika Salman kwenye uzinduzi wa trela. Nilikutana naye huko.

"Kabla ya hapo, nilikutana naye kwenye seti za Mkubwa Bigg.

"Sina urafiki na Salman Khan na hasira yake inatolewa juu yangu."

"Kwangu mimi, bado ni ya kushangaza na siwezi kushughulikia kile kilichonipata."

Mashabiki wa mwimbaji huyo wameonyesha wasiwasi wake na usalama wa familia yake.

Huko nyuma, Salman amepokea vitisho kutoka kwa Lawrence Bishnoi.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Umekuwa mwathirika wa unyanyasaji wa mtandao?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...