Lawrence Bishnoi atoa Onyo kwa Salman Khan

Kutoka jela, jambazi Lawrence Bishnoi alimuonya Salman Khan kuhusu madhara yake ikiwa hataomba msamaha.

Lawrence Bishnoi atoa Onyo kwa Salman Khan f

Jambazi Lawrence Bishnoi ametoa onyo kwa Salman Khan, akimwambia aombe msamaha au awe "tayari kukabiliana na matokeo".

Kwa sasa yuko gerezani baada ya kudaiwa kuhusika na mauaji ya Sidhu Moose Wala.

Kutoka kwenye chumba chake cha gereza, Bishnoi alimwambia Salman kuomba msamaha kwa kuhusika kwake katika kesi ya blackbuck.

Salman alidaiwa kuwinda blackbuck, mnyama mtakatifu katika jamii ya Bishnoi na pia spishi inayolindwa chini ya Sheria ya Kulinda Wanyamapori ya 1972.

Muigizaji huyo alimpiga risasi mnyama huyo alipokuwa akiigiza filamu yake ya mwaka 1998 Hum Saath Saath Hain.

Baada ya kesi kuwasilishwa na jamii ya Bishnoi, alihukumiwa kifungo cha miaka mitano jela. Hata hivyo, alipewa dhamana.

Katika mahojiano kutoka gerezani, Lawrence Bishnoi alisema kuwa mwigizaji huyo "aliidhalilisha" jamii yake kwa kumuua mnyama huyo.

Akimwonya Salman, jambazi huyo alisema:

"Kuna hasira katika jamii yetu kwa Salman Khan. Aliidhalilisha jamii yangu.

“Kesi iliwasilishwa dhidi yake lakini hakuomba msamaha. Ikiwa hataomba msamaha, uwe tayari kukabiliana na matokeo. Sitamtegemea mtu mwingine yeyote.

"Kuna hasira katika akili yangu kwa ajili yake tangu utoto. Atavunja ego yake mapema au baadaye.

“Anapaswa kuja kwenye hekalu la mungu wetu na kuomba msamaha. Jamii yetu ikisamehe, basi sitasema lolote.”

Hii si mara ya kwanza kwa Salman Khan kupokea vitisho.

Mnamo Juni 2022, kifo tishio alikuwa ametumwa kwa mwigizaji na baba yake Salim Khan.

Ujumbe huo ulirejelea kifo cha Sidhu Moose Wala, ukisoma:

"Utapata hatima sawa na Moose Wala."

Kulikuwa na madai kwamba barua hiyo ilikuwa imetumwa na Lawrence Bishnoi, hata hivyo, alikana kuhusika kwa vyovyote.

Alisema:

“Polisi wa Mumbai walinihoji. Sikutuma barua ya vitisho.”

Barua hiyo ya vitisho ilipelekea Polisi wa Mumbai kutoa leseni ya kumiliki silaha kwa Salman. Pia alipewa kifuniko cha usalama cha Y+ na serikali ya Maharashtra mnamo Novemba 2022. Inamaanisha kuwa atakuwa na wanausalama wanne waliojihami kila wakati.

Pia alipokea gari la kuzuia risasi.

Kikosi Maalum cha Polisi wa Delhi, HGS Dhaliwal hapo awali alisema kwamba washiriki wa genge la Lawrence Bishnoi "walijaribu kufanya urafiki na wafanyikazi wa nyumba ya Salman".

Alisema: "Walichunguza nyumba ya shamba la Salman Khan, waliona njia ya barabara, wakabaini kikomo cha mwendo kasi ambacho gari lingeingia na kutoka kwa sababu ya mashimo ya barabarani.

"Walijifanya kama mashabiki wa Salman Khan na kujaribu kufanya urafiki na wafanyakazi wa nyumba yake ili waweze kujua saa za kuingia na kutoka kwake na watu wanaoandamana naye."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Mahari yanapaswa Kupigwa Marufuku nchini Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...