Amir Khan atoa Onyo kwa 'Mwenye kiburi' Hamzah Sheeraz

Amir Khan ametoa onyo kwa mtarajiwa "mwenye kiburi" Hamzah Sheeraz, ambaye anaamini anamsema vibaya nyuma ya mgongo wake.

Amir Khan atoa Onyo kwa 'Mwenye kiburi' Hamzah Sheeraz f

"una mtoto ambaye anakudharau tu?"

Amir Khan alituma onyo kwa bondia ambaye anaamini kuwa anamsema vibaya nyuma ya mgongo wake.

Khan mstaafu kutoka kwa ndondi mapema 2022 baada ya kushindwa na mpinzani wake Kell Brook mnamo Februari 2022.

Yeye ni mmoja wa wapiganaji wa Uingereza wanaotambulika wakati wote lakini amekashifiwa na kijana mtarajiwa Hamzah Sheeraz, ambaye anaamini kuwa anamdharau.

Sheeraz ni mpiganaji mwenye kutumainiwa wa 17-0 uzito wa kati na anasifiwa sana baada ya kushinda mikwaju 13 katika maisha yake changa.

Lakini ameshutumiwa kwa kutomheshimu Amir Khan, licha ya kuwa Sheeraz anafanya kazi na mjomba wa Khan Taz Khan.

Khan alisema: “Unajua unapokuwa na mtoto ambaye anakukosea heshima?

"Chochote unachosema, chochote unachofanya, kinazungumza juu yako nyuma ya mgongo wako.

“Mimi sihusiki na hayo yote. Niko hapa kuwaunga mkono wapiganaji wote vijana. Kila mpiganaji, kuwa Asia hasa.

"Lakini kwa mpiganaji wa Asia kuzungumza juu yako kila wakati, na mimi ni kama 'subiri kidogo, kwa nini kuzungumza juu yangu?'

“Sikuzote ninawaunga mkono ndugu zetu wa Asia, na kuna mmoja kati ya wote. Inasikitisha kuona hivyo.

“Hata mjomba anafanya naye kazi sasa sijui jamani. Nimechanganyikiwa kidogo.

“Nimewafungulia milango mingi sana. Mjomba wangu hakuwa na ufahamu wowote kuhusu ndondi, mimi ndiye niliyempeleka Amerika, nikamkutanisha na Freddie Roach, na heshima aliyonayo kwenye ndondi ni kwa sababu yangu. Lakini watu hawa wanasahau hilo.”

Khan haamini kwamba Sheeraz angemvunjia heshima ana kwa ana lakini alionya matarajio kwamba hatasita kusuluhisha ugomvi wao kwa njia ya kizamani.

Aliendelea kusema:

"Hawataki kuketi na wewe na kukuambia usoni kwa sababu wanajua."

“Najisikia huzuni tu. Hiyo ndiyo sehemu ya kusikitisha kuhusu ndondi.

“Unapostaafu mchezo wa ngumi, unaona watu ambao wako pamoja nawe na ambao hawapo pamoja nawe, halafu watu wanaanza kuzungumza s***.

"Mara tu niliposema 'nimestaafu' watu kama hawa wa Hamzah Sheeraz walitoka nje na kuanza kuzungumza s***.

"Mimi ni kama, 'wewe ni nani? Bro, mimi bado ni mwanaume. Sijastaafu kutoka kwa kila kitu maishani, nitakushikilia ikiwa itabidi."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Ni ipi sura yako ya kupendeza ya Salman Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...