Sona Mohapatra anawashutumu Wanawake hao wa Vitapeli

Sona Mohapatra amesema kuwa watu wengi wanatia aibu wanawake kutoka tasnia ya burudani tangu kukamatwa kwa Raj Kundra.

Sona Mohapatra awashutumu wanawake hao wa Vitapeli-Aibu f

"Mlipuko wa Raj Kundra hauwezi kuwa kisingizio"

Mwimbaji Sona Mohapatra ameshutumu turubai kwa wanawake wa-aibu-aibu kutoka tasnia ya burudani.

Katika chapisho refu, Sona alisema kuwa kuongezeka kwa utapeli wa aibu ni moja wapo ya athari za kukamatwa kwa Raj Kundra kuhusiana na kitambulisho cha ponografia.

Raj alikamatwa mnamo Julai 19, 2021, kwa madai ya kuhusika kwake katika utengenezaji na usambazaji wa maudhui ya ponografia.

Amerudishwa rumande hadi Julai 27, 2021.

Katika video ya Instagram, Sona anaonekana kwenye chumba cha hoteli na wimbo wake mpya 'Ek Din' nyuma.

Alizungumzia kukamatwa kwa Raj Kundra na akasema kwamba imesababisha wanawake wengi wa umma kudhalilishwa.

Katika chapisho hilo, Sona alisema: "Hili halionyeshi chochote kinachoonyesha unafiki, sumu ya mfumo dume ya jamii kuliko wakati habari zinazohusiana na ponografia zinaishia kuwapa watu leseni ya kuwaaibisha wanawake katika uwanja wa umma haswa ikiwa uko kwenye burudani. viwanda? ”

Aliendelea kusema kuwa umakini unaozunguka kukamatwa kwa Raj Kundra hauwezi kuwa kisingizio cha tabia kama hiyo.

"Mlipuko wa Raj Kundra hauwezi kuwa kisingizio cha kuja kutupa maoni yako mengi ya ufisadi katika nyakati zetu kisha useme vitu kama, wewe ni wa Sauti na nyinyi nyote mmekuwa sawa au watu wengine kama hivyo.

“Wanawake, tafadhali fanyeni miili yenu kama mimi! Kubwa, ndogo, nene, nyembamba au njia nyingine yoyote, sisi ni watukufu.

“Hakuna mtu aliye na haki ya kutuaibisha au kutugusa au kufanya chochote bila idhini yetu.

“Sauti rahisi ya kutosha? Lazima. Sio. Sio tu.

"Haingii vichwa vya watu wengi sana wanaoishi katika ulimwengu wetu, wanaume na wanawake wakiwemo."

Sona Mohapatra alihitimisha kwa kufunua kwamba alifanya video hiyo kama majibu ya kisanii kwa mawazo yake.

Aliongeza: "Nilitengeneza na kuelekeza video hizi kwenye wimbo wangu wa 'Ek Din' kama athari ya kisanii kwa mawazo haya yote.

"Muktadha ni kila kitu. Wote tujifunze kuelewa na kusherehekea hiyo. ”

Wakati Sona Mohapatra anaongea waziwazi juu ya masuala ya usawa wa karibu wa wanawake, mbele ya kazi, alipata bango lake la Times Square huko New York.

Alisema: "Ni hatua ya utamaduni wa pop kwa msanii yeyote.

“Nimekuwa nikienda Times Square na kwa kawaida ningependa kukaa huko. Nashukuru.

"Wanatambua ukweli kwamba ninatumia sauti yangu kupita zaidi ya muziki tu, na kusimama kwa ulimwengu bora, hata hivyo inasikika.

Aliongeza kuwa ni wakati mzuri kwa wasanii huru na muziki.

“Ninajisikia kuwa mnyenyekevu ninapokuambia kuwa nimekuwa mbele kila wakati.

"Nilikuwa na faida ya mtoa hoja kwanza kwa maana kwamba siku zote ninaamini Sauti ni kubwa, lakini sikuacha kuweka muziki wangu mwenyewe.

"Muziki wa filamu una usambazaji na matangazo, lakini kuamka kila siku na kusema" hiyo hainiwakilishi kabisa kama msanii ", kila wakati inafaa hadithi ya mtu mwingine."


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Leseni ya BBC Inapaswa Kufutwa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...