Sona Mohapatra ashutumu Vituo vya Televisheni kwa 'kuteleza' Wanyanyasaji

Sona Mohapatra alitumia mtandao wa Twitter kukosoa vituo vya televisheni, akiwatuhumu kwa "kutapeli" wachafu wa kingono kwenye vipindi vyao.

Sona Mohapatra ashutumu Vituo vya Runinga kwa 'kuteleza' Wanyanyasaji f

"uamuzi unaozingatiwa wa kuwanyanyasa wanyanyasaji wa kingono mfululizo"

Mwimbaji Sona Mohapatra alilaumu vituo vya Runinga, akiwatuhumu kwa kuwanyanganya waimbaji wa orodha ya A ambao wameshtakiwa kwa utovu wa nidhamu wa kingono.

Alitoa hasira yake kwenye Twitter baada ya Sanamu ya India 12 ilitoa matangazo kwa vipindi vijavyo.

Ilifunua kuwa jaji wa zamani Anu Malik atakuwa mgeni kwenye kipindi hicho.

Anu Malik alijiuzulu kutoka kwa onyesho mnamo 2018 kufuatia madai kadhaa ya utovu wa maadili ya kijinsia.

Katika safu ya tweets, Sona aliita vituo vya Runinga vinavyoendelea kualika watu mashuhuri kwenye vipindi vyao, licha ya madai dhidi yao.

Katika tweet yake ya kwanza, Sona aliandika:

"Katika kifo chote, kukata tamaa na kugombana kubaki juu ya janga hili, vituo vya Televisheni vimefanya uamuzi wa kufikiria kuwanyanyasa wanyanyasaji wa kingono ambao wameitwa na wanawake wengi katika uwanja wa umma na kuwaweka kwenye kiti.

“Hii sio aibu yangu India. Iko kwenye @NCWIndia na wewe. ”

Katika tweet yake inayofuata, Sona aliita Anu Malik na Kailash Kher. Alitambulisha pia Tume ya Kitaifa ya Wanawake.

Aliendelea: "Anu Malik, Kailash Kher alikuwa na watoto hata katika orodha zao za wanawake ambao walisema juu ya kunyanyaswa kijinsia na kushambuliwa.

"Nina maelezo ya hati za kisheria zilizotumwa na wanawake kwa @NCWIndia kutoka nje hata. Hawakupokea jibu.

"Wanaume hawa wana hakika kuwa #India haitujali."

Tweets za mwimbaji zilipokea msaada mkubwa kutoka kwa wanamtandao, ambao walikubaliana kuwa vituo vya Runinga vinawaalika watu mashuhuri kama hawa "hawana aibu".

Sona Mohapatra amekuwa wazi juu ya masomo anuwai, pamoja na kukanyaga na aibu ya mwili.

Hapo awali, aliulizwa ikiwa amepoteza kazi kwa sababu ya maoni yake. Alisema:

"Kwa kweli, nimepoteza kazi lakini pia nimepata aina ya kazi inayonifaa."

Sona alikumbuka kwamba aliulizwa aondoke Sa Re Ga Ma Pa usiku mmoja kwa sababu ya maoni yake.

Alifafanua: "Mara moja niliombwa niondoke Sa Re Ga Ma Pa, kipindi cha runinga na mimi nilikuwa jaji wa kwanza mwanamke katika miaka 23.

“Mtu wa kwanza kubeba mzigo wa kuwa na sauti ni mimi. Niliombwa niondoke kwa masaa 24.

"Lakini iliniumiza mimi, timu yangu, kuzimu sana wakati huo lakini tulishinda na tukarudi kwa kishindo."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."