Raja Kumari aliambia "kupunguza chini" Ukabila kwa Mafanikio ya Amerika

Rapa mashuhuri na mtunzi wa nyimbo Raja Kumari amefunguka juu ya kuambiwa "aachilie mbali" kabila lake ikiwa anataka kufika Amerika.

Raja Kumari aliambia "kupunguza chini" Ukabila kwa Mafanikio ya Amerika f

"Nilikuwa" Mhindi mno "kufanikiwa"

Rapa wa Amerika na India Raja Kumari amefunua kuambiwa "aachilie mbali" kabila lake ili afanikiwe Amerika.

Kumari huunda muziki unaochanganya malezi yake ya Amerika na mizizi yake ya India.

Sasa, katika mahojiano ya kipekee, amezungumza juu ya changamoto kadhaa alizokumbana nazo kama Mmarekani wa asili ya India.

Kumari alisema hayo wakati akizungumza na Mikondo ya India kuhusu muziki wake wa hivi karibuni na shughuli za uhisani.

Alipoulizwa juu ya changamoto alizokumbana nazo wakati wa umaarufu wake, Raja Kumari alisema:

"Moja ya maswala kuu niliyokabiliwa nayo kujaribu kuanza Amerika ilikuwa ubaguzi wa rangi.

"Siku zote niliambiwa nipunguze kabila langu, kwamba nilikuwa 'Mhindi sana" kufanikiwa Amerika.

"Nilijitahidi kupata mtu wa kumtazama kama mtoto wa Asia Kusini huko Amerika.

"Nakumbuka, wikendi nilikuwa nikisafiri kwa densi ya zamani na sio lazima nishiriki hiyo na marafiki wangu.

"Ningekuja shuleni na Alta (kupaka rangi mitende na miguu na rangi nyekundu) ikififia mikononi mwangu na wangeniuliza, 'Hiyo ni nini? Una ugonjwa wa mkono? '”

Raja Kumari aliendelea kusema kuwa, licha ya mabadiliko ya nyakati, pia alishtakiwa kuwa "tai ya kitamaduni" na Wahindi kwa sababu ya malezi yake ya California.

Raja Kumari aliambia "kupunguza chini" Ukabila kwa Mafanikio ya Amerika - raja

Kumari alisema:

“Mambo yanazidi kubadilika nchini Marekani sasa. Ninapenda kuiita "ufufuo wa kahawia", Wahindi wanafaa zaidi katika nyanja nyingi, haswa burudani.

"Kwa upande mwingine, watu wengine nchini India waliniita 'tai wa kitamaduni'. Je! Ninawezaje kuwa "mnyama wa kitamaduni" katika tamaduni yangu kwa sababu tu nimezaliwa Amerika?

“Mimi sio mwengine Asia Kusini. Bado nimeweka wakati wangu kuwa Mhindi wa kutosha kuzungumza juu ya India bila kuwa mtoaji wa utamaduni.

“Familia yangu ilifanya kazi kubwa ya kuhifadhi utamaduni kwa ajili yetu. Hatuna bandia. Sisi huvaa saree kwa pujas, mama yangu anafanya Vijayadashami na Navrati, nimesoma muziki wa India na densi.

"Kama matokeo, mtindo wangu ni usawa tu kati ya Mashariki na Magharibi."

Raja Kumari anaamini kuwa kusumbua malezi yake ya Amerika na urithi wake wa India kumemruhusu kubadilika kuwa msanii ambaye yeye ni leo.

Alionesha pia kujivunia kwake kufanikiwa katika tasnia ya muziki, sio tu kama mtu wa Asia Kusini lakini pia kama mwanamke.

Alisema:

"Nadhani kujifunza kuzunguka ulimwengu wote kwa uhalisi kumenisaidia kuwa msanii niliye leo.

"Nimejichimbia mahali katika mzunguko wa muziki unaotawaliwa na wanaume kwa kukaa halisi na wenye utamaduni wangu."

"Nadhani kuna wanawake wengi katika tasnia ambao wanasema mambo mengi kutoka kwa mtazamo wa kike juu ya uhusiano, mioyo iliyovunjika, upendo uliopotea, maumivu, huzuni, furaha au ujinsia; kuna sauti nyingi sana.

“Nilihisi kama tunakosa mtazamo wangu.

"Kwa kweli, ningeweza kuimba nyimbo laini na nzuri lakini kuna watu wengi wanaoweza kufanya hivyo."

Raja Kumari alimwachilia wimbo wa kwanza wa Kihindi katika 2020.

Rapa na mtunzi wa nyimbo nyingi za platinamu hapo awali alitoa wimbo huo Amani kwa Kingereza.

Toleo la Kihindi, lenye jina Shanti, makala lyrics na Charan.

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Raja Kumari Instagram