MC Altaf anasema Sauti inatawala Matumizi ya Muziki wa India

Msanii wa hip-hop MC Altaf alifunguka juu ya utumiaji wa muziki nchini India, akisema kuwa bado inaongozwa na Sauti.

MC Altaf anasema Sauti inatawala Matumizi ya Muziki wa India f

"Matumizi ya muziki wa India bado yametawaliwa"

Msanii wa hip-hop MC Altaf amesema kuwa matumizi ya muziki wa India bado yanatawaliwa na Bollywood.

MC Altaf alijizolea umaarufu baada ya kuonekana ndani Kijana wa Gully na wakati filamu hiyo ilifanya hip-hop iwe maarufu zaidi nchini India, anahisi bado ni mapema kusema kwamba aina hiyo imekuwa ikikubaliwa sana.

Alielezea: "Ninahisi muziki wa pop na Sauti umekuwa ukigubika hip-hop, ambayo imekuwa aina ya chini.

"Kwanza ilikuwa kuiga rap ambayo ilibadilishwa na Desi hip-hop, kisha gully hip-hop na natumai kuna wakati ambapo hip-hop haiitaji aina ndogo kama hizo na hip-hop yote ya India inachukuliwa kama ya kawaida . ”

Aliongeza kuwa ili aina hiyo ikubalike zaidi, "lebo na watangazaji kuamini aina hiyo na kwamba wasanii wa rap na hip-hop wanaweza kuamuru ushawishi sawa, heshima na uaminifu kama wasanii wa kibiashara".

Katika hali nyingi, kumekuwa na hitaji la muziki wa filamu ya Sauti kusaidia kushinikiza aina zingine.

MC Altaf alikiri kwamba wakati mwingine unahitaji sinema moja kubwa au muigizaji ili kuidhinisha bidhaa au huduma nchini India ili ipate kutambuliwa.

Aliendelea: “Kwa kusikitisha, matumizi ya muziki wa India bado yanatawaliwa na Sauti.

"Wasanii wa Kipunjabi hawakuwa maarufu hadi walipoanza kusaini mikataba ya filamu na walikuwa na waigizaji mashuhuri wanaokubali sanaa yao.

"Nadhani ni mantiki hiyo hiyo."

MC Altaf hivi karibuni alizindua wimbo wake mpya 'Likha Maine' na akasema wimbo huo unachochewa na ukweli wake na kile kinachomzunguka kila siku.

Pia ana ndoto kubwa za hip-hop nchini India.

"Nataka Eminem ajaye, Jay-Z, Cardi B, Nicki Minaj na Drake watoke India!"

Kuhusu ikiwa kuna watu wa kutosha kuunga mkono talanta ya hip-hop ya India, MC Altaf alisema:

"Kuna wasanii wengi wanaokuja ambao bado hawajapata hadhira kubwa.

"Ili kuweka kasi, italazimika kusaidia wasanii wapya wenye talanta ambao wana uwezo wa kuleta pumzi ya hewa safi."

Anaamini pia kwamba majukwaa ya dijiti yanapaswa kuanza kuweka kumbukumbu zaidi juu ya safari ya hip-hop ya India ili kukuza uelewa.

MC Altaf ameongeza: "Pia itawatia moyo wasanii.

"Hip-hop sio tu kuandika juu ya mapambano, maisha gully au wanawake na maovu lakini ni mbali zaidi, ambayo wasikilizaji wetu watachukua muda kuelewa."


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na sheria ya haki za mashoga nchini India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...