Mume mwenye Wivu hukata Sikio la Mtu kwa kusema "Hi" kwa Mke

Ajmal Mahroof alimshambulia mwanamume baada ya kumuona akizungumza na mkewe. Mhasiriwa alikuwa amesema tu "Hi" lakini Mahroof alikata sehemu ya sikio la mtu huyo.

Mume mwenye Wivu hukata sikio la Mtu kwa kusema "Hi" kwa Mke f

"Unasema uwongo b ***** d, umekuwa ukiongea na mke wangu!"

Ajmal Mahroof, mwenye umri wa miaka 37, wa Dewsbury, West Yorkshire, amefungwa jela kwa miaka minne baada ya kukatwa kipande cha sikio la mtu na panga.

Mahakama ya Taji ya Leeds ilisikia kwamba alikasirika alipomwona mwathiriwa akiongea na mkewe wakati anatembea kwenye bustani. Mhasiriwa alikuwa amesema tu "Hi" kabla ya kushambuliwa.

Kufuatia shambulio hilo, mwathiriwa alilazimika kushonwa sikio lake la kushoto.

Baba wa watoto watano Mahroof alifanya shambulio hilo karibu na Hyrstlands Park, Batley, mnamo Oktoba 17, 2018.

Mwendesha mashtaka Carmel Pearson alielezea kuwa mke wa Mahroof alikuwa akimsubiri mumewe katika bustani saa 1 jioni wakati mwathiriwa alimtambua kama rafiki wa rafiki yake wa kike.

Mhasiriwa alimwendea mwanamke huyo na kusema "Hi".

Miss Pearson alisema: "Alimwambia mara moja asisimame na kuzungumza, akisema mumewe atakuwa pamoja."

Mtu huyo aliondoka, hata hivyo, muda mfupi baadaye, Mahroof aliinuka pamoja naye kwenye gari lake. Alishuka kwenye gari na kutoa panga.

Mahroof alimwambia mwathiriwa: "Umekuwa ukiongea na mke wangu."

Yule mtu akajibu kwamba alikuwa amesema tu "Hi" lakini Mahroof kisha akapaza sauti tena:

“Unasema uwongo b ***** d, umekuwa ukiongea na mke wangu! Kwanini unaongea na mke wangu? ”

Mahroof alirudia tena: "Umekuwa ukizungumza na mke wangu, kwanini?"

Mahroof kisha akampiga yule mtu kwa panga kando ya kichwa, na kusababisha kukata kwa sikio. Kisha akampiga tena, na kusababisha kupunguzwa kwa vidole vyake. Pigo la tatu lilimpiga tena kwenye sikio, likikata sehemu yake.

Mhasiriwa alikuwa amekatwa sehemu ya sikio na madaktari wa upasuaji lakini korti ilisikia kwamba ameachwa na makovu ya kudumu kutokana na shambulio hilo.

Mahroof alikamatwa baada ya mtu wa umma aliyeona shambulio hilo kuchukua picha ya gari lake.

Jaji Mushtaq Khokhar alisema: "Tukio hili linahusu kwa sababu hukumjua (mwathiriwa) kutoka kwa Adam.

“Ni kwa sababu tu ulimwona akiongea na mwenzako. Kilichofanyika kati yao ni kubadilishana tu salamu ”

Korti ambayo Mahroof imehukumiwa hapo awali kwa makosa ya vurugu na dawa za kulevya.

Susannah Proctor, akipunguza, alisema Mahroof alikuwa akisumbuliwa na unyogovu wakati wa tukio hilo.

Mahroof alikiri kosa la kujeruhi kwa kusudi na kumiliki blade hadharani.

Jaji Khokhar ameongeza: "Ilikuwa majibu ya juu kabisa.

"Hili lilikuwa kosa kubwa na jeraha ingekuwa mbaya zaidi kuliko ilivyokuwa."

Ajmal Mahroof alihukumiwa kifungo cha miaka minne gerezani.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungesafiri kwa Drone ya Kuendesha Gari?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...