Mume Mwenye Wivu aliwaonyesha Jamaa ambapo Alimuacha Mke hadi Kufa

Mume mwenye wivu alimdunga kisu mkewe mara 28 katika karakana yao baada ya kufikiria kimakosa kuwa alikuwa na uhusiano wa kimapenzi.

Mume Mwenye Wivu aliwaonyesha Jamaa ambapo Alimuacha Mke Kufa f

"Ulimvutia kwenye karakana."

Mume mwenye wivu amehukumiwa kifungo cha maisha jela kwa kumdunga kisu mkewe hadi kufa baada ya kudhania kuwa ana uhusiano wa kimapenzi.

Rajveer Mahey alimdunga kisu Kamaljeet Mahey mara 28 katika nyumba ya familia yao huko Stowlawn, West Midlands.

Korti ya Taji ya Wolverhampton ilisikia kwamba aliamini kwa uwongo kuwa mkewe alikuwa na ndoa jambo na mfanyakazi mwenzako licha ya kuambiwa mara kwa mara kuwa hii sio kweli.

Kamaljeet aliachwa na majeraha ya kisu shingoni na mwilini baada ya shambulio hilo mwendo wa saa 4:30 asubuhi mnamo Desemba 15, 2023.

Karibu saa mbili baadaye, Mahey aliwapigia simu jamaa waliokuwa wakiishi karibu, akisema:

"Nimemuua Kami sasa - nitajiua."

Lakini hakujiua. Badala yake, alitoka nje kukutana na jamaa zake kabla ya kuwaonyesha alikomwacha mkewe kufia gereji.

Gurdeep Garcha KC, akitetea, alisema Mahey "alijilaumu tu" na kulikuwa na "upande mweusi nyuma ya milango iliyofungwa".

Aliongeza kuwa haikuwezekana kwamba watoto wa Mahey wangezungumza naye tena.

Jaji Michael Chambers KC alisema kulikuwa na ushahidi kwamba Kamaljeet alijitetea na kwa kiwango hicho "lazima aliteseka".

Alisema: "Haya yalikuwa mauaji ya kikatili na endelevu katika muktadha wa nyumbani na unyanyasaji wa nyumbani na unyanyasaji.

“Kwa mujibu wa miongozo ya kosa hilo huongeza uzito.

"Kulikuwa na matumizi ya silaha, yaani kisu, na kosa lilitokea nyumbani kwake mwenyewe."

Akihutubia Mahey, Jaji Chambers alimwambia alionyesha majuto kidogo kwa "kuwanyima watoto wake mwanachama anayependwa sana".

Alisema upunguzaji bora wa Mahey ulikuwa ombi lake la hatia mapema.

Jaji Chambers alieleza: “Siku husika ulizungumza na shemeji yake tena ukisema ulishuku kuwa ana uhusiano wa kimapenzi.

“Kwa hakika ulikuwa bado na hasira na kuchafuka.

"Ulijua hakunywa pombe nyingi, lakini kwa njia isiyo ya kawaida ulimhimiza anywe na ulikuwa na upendo usio wa kawaida kwa watoto wako.

"Mchanganyiko wa hiyo husababisha maoni wazi kwamba umeamua kumuua.

"CCTV inaonyesha kuwa saa 4:35 asubuhi ulikwenda naye kwenye karakana.

"Ni sawa kusema kwamba ilikuwa kawaida kwake kuandaa chakula kwenye karakana saa 4 asubuhi.

“Ulimvutia kwenye karakana. Ulifanya hivyo ili kumuua.

“Mayowe makubwa yalirekodiwa saa 4:35 asubuhi. Dakika nne baadaye ulitoka na kurudi nyumbani.

Haikuwa hadi saa 6:29, saa mbili baadaye, ndipo ulipopiga nambari ya dada yako kisha ukamwambia shemeji yako ulichofanya.

Mahey alifungwa jela maisha na atatumikia kima cha chini cha miaka 16 na miezi minane - kando ya siku 123 kwa muda aliotumiwa akiwa kizuizini.

Baada ya hukumu, mkaguzi wa upelelezi Jim Mahon alielezea kesi hiyo kama "ya kusikitisha kabisa" na akasema mawazo yake yanabaki kwa watoto wawili wa Kamaljeet.

Alisema: “Hiki ni kisa cha kusikitisha sana ambacho kimewaacha watoto wawili bila mama na baba.

“Badala ya kuwapigia simu polisi, Mahey alisafiri hadi sehemu yake ya kazi kuwafahamisha kuwa hangekuwapo siku hiyo.

"Mawazo yangu yanabaki kwa familia ya Kamaljeet."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ikiwa wewe ni mtu wa Briteni wa Asia, je!

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...