Mwanamke wa Kihindi akimng'ata Sikio Mume wakati wa Mabishano

Mwanamke wa Kihindi huko Delhi anadaiwa kung'oa sehemu ya sikio la mumewe wakati wa mabishano makali. Polisi kwa sasa wanachunguza.

Mwanamke wa Kihindi Anaripotiwa kumng'ata sikio Mume - f

"Sehemu ya juu ya sikio langu ilikatwa vipande vipande."

Mwanamke wa Kihindi alishtakiwa kwa kumng'ata mume wake sikio wakati wa mzozo nyumbani.

Tukio hilo liliripotiwa kutokea mnamo Novemba 2023, wakati mtu huyo ambaye hakutajwa jina alipoarifu wahudumu wa hospitali alipokuwa akijiandaa kufanyiwa upasuaji.

Wafanyikazi kisha waliambia polisi mnamo Novemba 22. Kesi iliwasilishwa dhidi ya mwanamke huyo.

Anakabiliwa na mashtaka chini ya Kifungu cha 324 (kwa kukusudia kuumiza kwa silaha au njia hatari) chini ya Kanuni ya Adhabu ya India.

Inaonekana mume aliwaambia polisi kwamba mkewe alimtaka auze nyumba hiyo.

Hii ilikuwa ili aweze kupokea sehemu na kuishi kando na watoto wake.

Mwanamume huyo alieleza hivi: “Nilienda kutupa taka nje ya nyumba yangu mwendo wa saa 9:20 asubuhi mnamo Novemba 20.

"Nilimwomba mke wangu kusafisha nyumba."

An hoja ilitokea kati ya wanandoa na mwanamke wa Kihindi hivi karibuni aligeuka kuwa mkali.

Mwanamume huyo aliendelea: “Punde niliporudi nyumbani, mke wangu alianza kupigana nami kwa jambo lisilojulikana.

“Nilijaribu kumfanya aelewe lakini kurushiana maneno yalifuata.

“Alijaribu hata kunipiga lakini nilimsukuma.

"Nilikuwa nikitoka nje ya nyumba wakati alinishika kwa nyuma na kuuma sikio langu la kulia kwa nguvu sana hivi kwamba sehemu ya juu ya sikio langu ilikatwa.

"Mwanangu alinipeleka katika Hospitali ya Sanjay Gandhi huko Mangolpuri kwa matibabu."

Polisi walijibu kesi hiyo mnamo Novemba 20.

Afisa mkuu wa polisi alieleza: “Mwathiriwa alikuwa mgonjwa na hakuwa katika hali ya kutoa maelezo yake.

“Alikuwa ameomba polisi afike kituo cha polisi kutoa maelezo yake.

“Mnamo Novemba 22, alifika polisi na kutoa malalamiko yake kwa maandishi.

"Tumesajili MOTO katika suala hilo na uchunguzi zaidi unaendelea."

Mwanamume huyo baadaye alihamishiwa katika Hospitali ya Jaipur Golden kwa upasuaji.

Mwathiriwa wa tukio hilo la kushangaza anasemekana kuwa na umri wa miaka 45 na kutoka eneo la Sultanpuri la Delhi.

Kitendo cha unyanyasaji wa nyumbani kilikutana kwa kutatanisha na uungwaji mkono ulioelekezwa kwa mwanamke huyo wa Kihindi kwenye Facebook.

Mtumiaji mmoja alitoa maoni: "Kazi nzuri."

Mwingine alitangaza: "Uwezeshaji wa wanawake."

Tukio hilo pia lilivutia kejeli kutoka kwa watu.

Mtumiaji alisema: "Siku ya kawaida ofisini."

Walakini, wengine waligundua hali ya shida ya uhalifu unaodaiwa. Mtu mmoja alisema:

"Inaonekana jinsi jambo hili linavyofurahishwa kwenye mitandao ya kijamii kama vile hakutakuwa na mapigano au matatizo katika nyumba zao.

“Leo, tunafurahia mapambano yao. Labda kesho, watu hawa hawa watacheka shida za nyumba zetu.

"Kuwa raia mwema na uelewe kuwa kesho, shida kama hizo zinaweza kunipata pia."

Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Dereva wa siku ya F1 unayempenda ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...