Baba na Mtoto mchanga wanakabiliwa na Shambulio la Ubaguzi wa Rangi huko New York City

Mwanamume mmoja na mtoto wake wa kiume mwenye umri wa miezi 18 walishambuliwa kwa ubaguzi wa rangi katika jiji la New York na kumwona mwanamke akiwarushia kinywaji cha moto.

Baba na Mtoto wachanga wakabiliana na Shambulio la ubaguzi wa rangi katika Jiji la New York f

"Alisema wewe na mwanao hamko hapa"

Baba aliachwa akijaribu kumlinda mwanawe wa miezi 18 baada ya kushambuliwa kwa ubaguzi wa rangi katika jiji la New York.

Ashish Prashar, ambaye asili yake ni London, alisema silika yake ni kuhakikisha mwanawe hajadhurika.

Aliweza kurekodi shambulio hilo na kuripoti kwa polisi.

Ashish, ambaye zamani alikuwa mwandishi wa habari wa Boris Johnson alipokuwa meya wa London, alisema:

"Nilikuwa nimevaa keffiyeh ya Kipalestina (skafu) niliyopewa na mwanamke wa Kipalestina nilipoenda Ukingo wa Magharibi mnamo 2011.

“Nilienda kwenye uwanja wa kuchezea anaoupenda sana mwanangu huko New York City, kila mtu akiwa na mtoto atakuambia kila wiki anabadilisha uwanja wake wa michezo anaoupenda lakini sasa hivi anaupenda anapokimbia.

"Uwanja wa michezo wa Edmonds huko Fort Greene una viwanja vya mpira wa vikapu na anapata kucheza kwenye seti za kucheza na bembea kabla ya watoto wote kutoka shuleni kutoka kwa mapumziko yao.

"Tunaenda kila siku na kwenda kutoka kwenye uwanja wa mpira wa vikapu ambapo kisa kilitokea.

“Nilimwacha akimbie huku anapenda kukimbia na kunifanya nimfukuze.

"Alimwona mtoto wa miaka saba au minane kwenye mahakama ya vikapu hivyo mtoto wangu akamkimbilia, na watoto wanapenda watoto wakubwa kwa hivyo alishangaa.

“Watoto wakubwa huwa wanapuuza na kushtuka lakini mtoto huyu alicheza na mwanangu na kumpa mpira.

“Nilimpa nafasi ya kucheza na kisha mwanamke mmoja akanisogelea kutoka kwenye benchi upande wa pili na kuniambia 'Je, unaunga mkono Hamas? Je! unajua wao ni magaidi?'

"Nilipata hisia kwamba hili lilikuwa jambo ambalo hakutaka jibu nalo na lilikuwa swali la uchochezi kusababisha migogoro."

Ashish alijaribu kujiweka mbali naye lakini akamwambia aondoke kwa mtoto wake.

Yeye Told MyLondon: “Kisha akasema wewe na mwanao hamko hapa na akasema mimi ni Myahudi Mmarekani na nyinyi si wa hapa.

"Kama kabila lolote dogo, nahisi watu wanaposema mambo kama hayo alimaanisha kuwa wewe si mtu wa nchi, si tu katika uwanja wa michezo.

"Aliendelea kupiga kelele katika mahakama nzima, kisha akasema 'Watu wako ni mbwa, Waarabu wote ni mbwa, unajua watu wako wanachoma watoto, natumai kuna mtu atachoma mtoto wako'.

"Nilidhani hii inaweza kuwa mbaya zaidi na ya rangi zaidi, lakini pia ninaamini katika kusimama na bado nilitaka mwanangu afurahie uwanja wa michezo kwa hivyo nilifikiria niruhusu nisambaze hali hiyo.

"Nilitoa simu yangu na kudhani watu hawataki kurekodiwa na ingeeneza hali hiyo.

"Nilijua mwanangu alijua kuna kitu kibaya, ingawa hajui kilichotokea, aliendelea kusimama nyuma yangu na huwa anakimbia kuzunguka uwanja wa michezo."

Ashish alipoanza kurekodi filamu, mwanamke huyo anadaiwa kumrushia simu yake yeye na mwanawe.

"Ikiwa angempiga mtoto wangu wachanga kichwani inaweza kuwa hali mbaya. Kwa hiyo ninamtelezesha mwanangu chini na kumweka nyuma ya miguu yangu.

"Nilipogeuka kikombe cha chai cha moto kilikuja kikiruka na ikanishika bega, kidogo kiligonga shingo yangu na niliweza kuhisi joto.

"Kisha alinipiga na kujaribu kushika simu yangu.

"Alichukua simu yake na kisha akasimama tu kwa sababu mpita njia hatimaye alienda kwenye uzio kuuliza kama nilikuwa sawa na hiyo ndiyo sababu pekee ya yeye kusimama kwani jamaa huyo hakutaka kuondoka.

"Baadaye alienda katikati ya mahakama na kumchukua mvulana huyo, wakati huo nilikuwa nimemshika mwanangu na kumgeuzia mgongo kwani nilijua yule aliyekuja alikuwa akinitazama begani.

"Nilikuwa nikimshika mwanangu na kumwambia nampenda na atakuwa sawa.

"Alikuwa tayari kujaribu kumchoma mtoto na kumshambulia yeye na mimi."

“Sitaacha kuvaa skafu, naivaa kwa sababu naamini katika ukombozi wa Wapalestina, ukishafika Ukingo wa Magharibi huwezi kuuvua ubaguzi wa rangi. Inawakilisha watu waliokandamizwa.”

Tazama Shambulio la Kibaguzi. Onyo - Matukio ya Kufadhaisha

Mpita njia aliyemchunguza Ashish na mwanawe aliwatembeza nyumbani.

Mwanamke huyo ametambuliwa kama Hadasa Bozakkaravani.

Alikamatwa na kushtakiwa kwa makosa tisa, ikiwa ni pamoja na uhalifu wa chuki nne, shambulio, shambulio la mtu wa chini ya miaka 11, kuhatarisha uzembe, unyanyasaji uliokithiri na kutisha.

Alikana mashtaka yote na atafikishwa mahakamani Januari 24, 2024.

Amri ya ulinzi imetolewa kwa Ashish na mwanawe.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, wewe au ungewahi kufanya ngono kabla ya ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...