Priyanka Chopra kufungua Mkahawa wa Kihindi katika Jiji la New York

Priyanka Chopra anageuka kuwa mkahawa kama amefunua kuwa yuko tayari kufungua mgahawa wake mpya wa India huko New York City.

Priyanka Chopra kufungua Mkahawa wa Kihindi katika New York City f

"Nilimimina mapenzi yangu kwa chakula cha India ndani."

Priyanka Chopra ametangaza kuwa mgahawa wake mpya wa Kihindi huko New York City utafunguliwa baadaye mnamo Machi 2021.

Mwigizaji na mkahawa wa sasa alichukua kwenye mitandao ya kijamii kutangaza kuwa yeye ndiye mmiliki mwenza wa mgahawa uitwao SONA.

Mkahawa mpya utapatikana kwenye barabara ya 36 Mashariki ya 20 katika wilaya ya Flatiron ya jiji.

Mbali na picha ya ishara ya mgahawa, Priyanka pia alishiriki picha za hafla ya puja ambayo alifanya mnamo 2019 na mumewe Nick Jonas na mama Madhu Chopra.

Priyanka aliandika: “Nimefurahi kukuletea SONA, mkahawa mpya huko NYC ambao nimemwaga mapenzi yangu kwa chakula cha Wahindi.

“SONA ni mfano halisi wa India isiyo na wakati na ladha nilizokua nazo.

"Jikoni inasaidiwa na Chef wa ajabu Hari Nayak, talanta nzuri, ambaye ameunda orodha ya ladha na ubunifu zaidi, akikupeleka kwenye safari ya chakula kupitia nchi yangu ya kushangaza.

“SONA inafungua baadaye mwezi huu, na siwezi kusubiri kukuona hapo!

"Jaribio hili lisingewezekana bila uongozi wa marafiki zangu Maneesh Goyal na David Rabin.

"Asante kwa mbuni wetu Melissa Bowers na timu nyingine kwa kutambua maono haya waziwazi."

Kwenye sherehe ya puja, Priyanka aliongeza:

"Picha ya pili na ya tatu zilipigwa mnamo Septemba 2019 wakati tulipiga Puja ndogo (sherehe ya maombi) kubariki nafasi ambayo hivi karibuni itakuwa SONA. Mbio za Mungu! ”

https://www.instagram.com/p/CMFiW3uDJvd/?utm_source=ig_web_copy_link

Kufuatia tangazo la Priyanka, ujumbe wa pongezi ulianza kutiririka.

Mtumiaji mmoja aliandika: "Hongera na PC bora kabisa."

Mwigizaji wa watoto YaYa Gosselin alisema:

“Ninahitaji kwenda kula huko wiki ijayo nitakaporudi NYC. Laiti ningekula chakula cha jioni nawe! ”

Mkwewe, Kevin Jonas alichapisha kwenye Hadithi zake za Instagram:

"Hongera Priyanka Chopra, tunakula lini ?!"

Priyanka alijibu: "Wakati wowote mwandamizi! Ni yako .. @papakjonas. ”

Wanamtandao wengine walisifu maadili ya kazi ya mwigizaji huyo.

Maoni moja yalisomeka: "Kwa umakini haufanyi? Natamani ningekuwa New York rn. ”

Mwingine alisema: "Mwanamke huyu hashindwa kunishangaza."

Mbali na kufungua mgahawa mpya, Priyanka Chopra ana filamu kadhaa zilizopangwa.

Atacheza katika mchezo wa kuigiza wa kimapenzi Nakala Kwa Ajili Yako pamoja na Sam Heughan na Celine Dion.

Migizaji huyo pia ataonekana katika awamu ya nne ya Matrix.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unanunua nguo za ndani mara ngapi

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...