Mwanafunzi wa NRI awaua kwa risasi babu na Mjomba nchini Marekani

Mwanafunzi wa Kihindi anayeishi Marekani kwa sasa anadaiwa kuwapiga risasi babu na mjomba wake nyumbani kwao New Jersey.

Mwanafunzi wa NRI awaua kwa kuwapiga risasi babu na Mjomba Marekani f

"Inaweza kuwa mimi."

Mwanafunzi wa Kihindi amekamatwa kwa madai ya kuwaua babu na mjomba wake nyumbani kwao huko New Jersey, Marekani.

Kulingana na polisi, Om Brahmbhatt mwenye umri wa miaka 23 alikuwa kwenye mali hiyo walipokuwa wakichunguza ufyatuaji risasi mwendo wa saa 9 asubuhi mnamo Novemba 27, 2023.

Ofisi ya Mwendesha Mashtaka wa Middlesex ilisema:

"Uchunguzi ulibaini mapema kwamba hakukuwa na tishio kwa umma na hii haikuwa kitendo cha vurugu cha nasibu.

"Mhalifu Om Brahmbhatt, 23, wa South Plainfield, aliishi na wahasiriwa na alipatikana kwenye makazi wakati viongozi walipofika kwenye eneo la tukio."

Polisi walipofika kwenye mali hiyo, Dilipkumar Brahmbhatt, mkewe Bindu Brahmbhatt na mtoto wao wa kiume Yashkumar Brahmbhatt walipatikana wakiwa wamekufa.

Om alihamia New Jersey kusoma na alikuwa akiishi na jamaa zake kwa takriban mwaka mmoja.

Baadhi ya jamaa wamedai Dilipkumar alisisitiza kwamba Om ahamie Marekani.

Baada ya kupigwa risasi, mwanafunzi huyo aliita polisi.

Polisi walipofika na kuuliza ni nani aliyefanya hivyo, Om alisema:

"Huenda ni mimi."

Om aliwekwa kizuizini na kushtakiwa kwa makosa matatu ya mauaji ya daraja la kwanza.

Inasemekana kwamba mauaji hayo ya mara tatu yalifanywa kwa kutumia bunduki aina ya Om iliyonunuliwa mtandaoni.

Wakati wa kufikishwa kwake mahakamani. Om alikuwa na tabia ilionekana kuwa mtulivu.

Idara ya Polisi ya Plainfield Kusini inaongoza uchunguzi. Wakati huo huo, Om anazuiliwa katika Kituo cha Kurekebisha Watu Wazima cha Middlesex County.

Malalamiko ya polisi yanasema Om alikiri kuwapiga risasi babu na babu yake walipokuwa wamelala chumbani mwao.

Kisha akaenda kwenye chumba kingine cha kulala na kumpiga risasi mjomba wake mara kadhaa.

Polisi walisema Om hakuwa na kazi na alikuwa na "historia ya ukosefu wa ajira sugu."

Bado haijafahamika kwa nini alifanya uhalifu huo.

Inaarifiwa kuwa familia hiyo haikujulikana sana katika eneo hilo.

Majirani katika jumba la ghorofa la Traditions, ambalo ni nyumbani kwa familia nyingi za vijana waliohama kutoka India, wanatumai kamera za usalama zinaweza kusaidia katika uchunguzi.

Victor Orozco alisema NBC New York: “Kuna kamera kote na kuna kamera zinazoingia na kutoka nje ya jengo hilo na kila jengo lina kamera nje na ndani ya njia ya upepo.

"Kwa hivyo natumai hiyo inaweza kusaidia."

Hii si mara ya kwanza kwa polisi kuitwa kwenye mali hiyo.

Jim Short, anayeishi orofa kutoka kwa kitengo ambapo watu hao watatu walipatikana wamekufa, alisema:

“Sikuwafahamu kabisa, najua tu wakati mmoja polisi walikuwa pale kwa ajili ya wito wa unyanyasaji wa nyumbani.

"Inaweza kutokea popote lakini inatisha sana, iko chini kabisa."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia bidhaa za urembo za Ayurvedic?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...