Mwanamke wa Kihindi afika Kituo cha Polisi akiwa ameshika Sikio lililokatwa

Mwanamke wa India kutoka Uttar Pradesh alijitokeza kwenye kituo cha polisi akitaka kesi isajiliwe. Wakati huo huo, alikuwa ameshika sikio lake lililokatwa.

Mwanamke wa Kihindi alifungua Kesi 9 za Unyanyasaji wa Uongo wa Ngono

"Mwanamke alinishambulia kwa kisu na akanikata sikio."

Mwanamke wa Kihindi aliye na umri wa miaka 30 aliwaacha maafisa wa polisi wakishtuka alipojitokeza kwenye kituo cha polisi akiwa amemkata sikio.

Mwanamke huyo, kutoka Meerut, Uttar Pradesh, aliingia msimamizi wa ofisi ya polisi na kudai MOTO isajiliwe dhidi ya washambuliaji wake.

Mhasiriwa, aliyejulikana kama Gayatri Devi, aliwaambia maafisa kuwa mzozo na majirani zake ulisababisha yeye kushambuliwa.

Alishambuliwa kwa kisu, na kusababisha sehemu ya sikio lake la kushoto kukatwa.

Gayatri alielezea kuwa tukio hilo lilitokea mnamo Februari 25, 2020.

Kufuatia taarifa yake, maafisa wakuu wa polisi waliamuru maafisa kuanzisha uchunguzi ili kuangalia madai hayo.

Afisa mmoja wa polisi alisema: "Tumeanzisha uchunguzi na kulingana na uhalali wa matokeo hayo, MOTO utasajiliwa."

Iliripotiwa kuwa Gayatri alidai kuwa watu wawili walihusika na shambulio hilo.

Mwanamke huyo wa India alisema kwamba mwanzoni alienda kwa polisi wa eneo hilo kuwasilisha malalamiko, hata hivyo, walikataa. Hii ilimfanya aende kwenye ofisi ya Msimamizi.

Katika malalamiko yake, Gayatri alisema:

“Mnamo Februari 25, majirani zangu waliingia kwenye makazi yetu na kutushambulia.

“Mwanamke mmoja alinishambulia kwa kisu na akanikata sikio. Tulipowasiliana na polisi wa eneo hili kusajili MOTO, walikataa.

The Times ya India iliripoti kwamba Mrakibu wa Meerut Akhilesh Narayan Singh alisema kwamba MOTO itasajiliwa mara tu watakapokusanya ushahidi na habari inayofaa.

Alisema:

"Tuko katika mchakato wa kusajili MOTO kulingana na malalamiko ya mwathiriwa."

Uchunguzi unaendelea ili kujua mzozo huo ulikuwa wa nini na kwanini ulisababisha vurugu kali.

Migogoro nchini India ni ya kawaida, hata hivyo, ndivyo pia mashambulizi ya vurugu.

Vurugu na mauaji yanayotokana na mizozo kwa bahati mbaya yameenea na kawaida huwa kati ya watu ambao wanafahamiana vizuri. Katika visa vingine, inajumuisha washiriki wa familia.

Katika kisa kimoja, mwanamume alibishana mara kwa mara na yake baba juu ya umiliki wa nyumba. Sonu Kumar alikuwa amemtaka baba yake kuhamisha nyumba ya mababu kwenda nyumbani kwake lakini alikataa.

Kisha akaomba msaada wa binamu yake na wenzi hao walimpiga mwathiriwa huyo hadi kufa. Baadaye walimzika katika ua wa nyumba yake.

Wakati malalamiko ya watu waliopotea yaliposajiliwa, Sonu alitambuliwa kama mtuhumiwa kwa sababu ya kuwa aligombana na baba yake mara kwa mara.

Kwa msingi wa tuhuma hii, polisi walinunua huko Kumar kwa kuhoji ni nani alikiri kumuua baba yake kwa nia ya kupata mali hiyo na kuzika mwili wake uani.

Polisi walitafuta uani na kupata mwili wa Bw Singh mnamo Januari 6, 2019. Sonu na binamu yake walikamatwa baadaye.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na jaribio la Kiingereza la Uingereza kwa Washirika?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...