Mwanaume wa Kihindi auma Pumzi ya Mama Mkwe & Baba Amkata Sikio

Mwanamume mmoja kutoka India kutoka Uttar Pradesh alimshambulia mama mkwe wake kwa ukali kwa kumng'ata pua. Baba yake pia alimshambulia kwa kumkata sikio.

Mwanaume wa Kihindi auma Pumzi ya Mama Mkwe & Baba Amkata Sikio f

Familia hizo mbili zilibishana juu ya mahitaji ya mahari

Mwanamume mmoja Mhindi aliyetambulika kwa jina la Mohammed Ashfaq alimng'ata mama mkwe wake pua wakati baba yake alipunguza sikio lake katika mzozo wa mahari. Wanaume hao wawili pia walimpiga baba wa mkewe.

Tukio hilo lilitokea Jumapili, Agosti 25, 2019, huko Nakatia, Uttar Pradesh.

Mwanamke aliyejeruhiwa alipelekwa katika hospitali ya eneo hilo. Baadaye alihamishiwa hospitali huko Delhi kwa upasuaji.

Kulingana na polisi, Chand Bi aliolewa na Ashfaq mnamo 2018.

Chand alikuwa mfanyakazi katika Shirika la Chakula la India (FCI) wakati Ashfaq alifanya kazi kama muuzaji wa mali huko Bareilly.

Baba yake, Gantha Rehman, alikuwa ametoa mahari yenye thamani ya Rs. Laki 10 (Pauni 11,400). Walakini, baada ya Chand kujifungua mtoto wa kike, wakwe zake walimtaka apewe zaidi Rupia. Laki 5 (Pauni 5,700).

Wakati Gantha alikataa kutoa pesa hizo, Ashfaq alidaiwa kumpiga mkewe.

Gantha alikuja kusikia juu ya kile kilichompata binti yake na alikimbilia nyumbani kwake na mkewe Gulshan kukabiliana na Ashfaq na familia yake.

Familia hizo mbili zilibishana juu ya mahitaji ya mahari na hivi karibuni iliongezeka.

Ashfaq, baba yake Izhaar na watu wengine wa familia yake walianza kushambulia Gantha na Gulshan.

Mwanaume huyo wa Kihindi alimuuma mama mkwe wake pua wakati Izhaar alichukua kisu na kukata sikio lake.

Hivi karibuni wanaume hao wawili walikimbia eneo hilo, wakimwacha Gulshan akiwa amepoteza fahamu. Maafisa wa polisi walijulishwa juu ya tukio hilo na Gulshan alikimbizwa hospitalini.

MOTO ilisajiliwa katika Kituo cha Polisi cha Bareilly Cantonment chini ya kifungu cha 323 (kuumiza kwa hiari), 326 (kwa hiari kuumiza uchoyo na silaha hatari) na 504 (matusi ya makusudi kwa nia ya kusababisha uvunjifu wa uaminifu) ya Kanuni ya Adhabu ya India.

Wanaume hao wawili na watu wengine wa familia zao bado hawajakamatwa kama Afisa wa Kituo cha Kituo Avanish Singh Yadav alisema.

Alisema: "Baada ya kupata habari za tukio hilo, tuliwapeleka wahanga hospitalini na kuhakikisha huduma yao ya kwanza.

"MOTO umesajiliwa dhidi ya watu watano waliotambuliwa na mtu mmoja asiyejulikana na mshtakiwa atakamatwa hivi karibuni."

Kumekuwa na visa kadhaa vya vurugu kama matokeo ya mahari ndani ya India.

Mwanamke na baba yake walipigwa hadi kifo na wakwe zake juu ya mzozo wa mahari.

Savitri Devi na baba yake Rakshpal Gupta walikuwa wamekwenda nyumbani kwa mumewe kwa jaribio la kutatua mzozo unaoendelea wa mahari kati ya familia.

Walakini, walipigwa nyundo kabla ya wote wawili kunyongwa hadi kufa.

Ndugu wa Savitri, Rahul Gupta, aliwasilisha malalamiko na MOTO ikasajiliwa dhidi ya watu tisa.

Wakati maafisa walipotembelea nyumba hiyo, washukiwa watatu kati ya tisa walikamatwa, lakini wengine sita walienda mbio.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kabaddi inapaswa kuwa mchezo wa Olimpiki?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...