Bibi-Mkwe wa Kihindi amnyanyasa Mkwewe alipatikana kwenye Video

Bibi-mkwe amenaswa kwenye video akimnyanyasa mama mkwe wake. Video hiyo ilienea na kuvutia kukamatwa kwa polisi kwa tukio hilo.

Mkwe-mkwe

"Mwanamke huyu mzee ni mwanachama wa kujivunia wa INA"

Mara nyingi habari kutoka India ni zile za binti-mkwe anayenyanyaswa na kutendwa vibaya na wakwe zake. Lakini tukio hili la kusikitisha ni la binti-mkwe kumdhulumu mama mkwe wake.

Tukio hilo la kusikitisha na la kusikitisha lilitokea katika kijiji cha Niwaz Nagar wilayani Mahendragarh ya Haryana. Ilinaswa kwenye kamera baada ya kupigwa picha kwenye simu ya rununu na msichana kutoka mtaa huo.

Baada ya hapo video hiyo ilishirikiwa mkondoni na tangu wakati huo imekuwa virusi, ikivutia umma wa India na ulimwengu.

Picha inaonyesha mkwe-mkwe, anayeitwa Kanta Devi, amevaa blauzi ya rangi ya machungwa, akisukuma, akivuta nywele kwa nguvu na kumtukana mzee sana mama mkwe juu ya mikono (kitanda kilichofumwa), akiwa amelala hapo.

Mhasiriwa ametajwa kama Chand Bai.

Devi anamshambulia Bai ambaye anajaribu kumzuia lakini hana uwezo, kwani anazungushwa kitandani na kunyanyaswa.

Mtumiaji wa Twitter, Rishi Bagree, alishiriki video hiyo na kuweka tagi kwa watu kumsaidia mwanamke huyo mzee.

Kama sehemu ya tweet yake, alielezea wasiwasi wake akisema juu ya matibabu ya mwanamke na mkwewe:

"Mwanamke huyu mzee ni mwanachama wa zamani wa INA anayejivunia na anapata pensheni ya Serikali 30000 / - ambaye hupigwa mara kwa mara na binti mkwe wake."

Manohar Lal Khattar, Waziri Mkuu wa Haryana, pia alitambulishwa na mtumiaji mwingine akimwomba achukue hatua juu ya suala la kuteswa kimwili dhidi ya bibi kizee huyo.

Khattar alijibu tukio hilo na kulielezea kama "la kusikitisha na la kulaaniwa". Alisema kuwa tabia kama hiyo haipaswi kuvumiliwa katika jamii iliyostaarabika.

Katika tweet yake, alisema kesi hiyo ilikuwa imesajiliwa na kwamba Devi, mwanamke anayeshtakiwa kwa unyanyasaji kwenye picha, alikuwa amekamatwa na polisi.

Ripoti zinasema kwamba polisi walikwenda nyumbani kwa Chand Bai na kumleta mkwewe, Kanta Devi, kizuizini Jumamosi, Juni 8, 2019.

Devi ameshtakiwa kwa kifungu cha 323 (adhabu ya kusababisha kuumiza kwa hiari) na 506 (adhabu kwa vitisho vya jinai) ya Nambari ya Adhabu ya India.

Bai pia alichukuliwa na polisi na kuchukuliwa kwa uchunguzi wa matibabu.

Afisa wa polisi alisema:

"Tunampeleka kwa uchunguzi wa kimatibabu baada ya hapo tutampeleka popote anapotaka kwenda."

Inaripotiwa kuwa mume wa Chand Bai alikuwa Mkaguzi Msaidizi Msaidizi katika Kikosi cha Usalama wa Mpaka na kwa hivyo, anapokea pensheni kutoka kwa serikali.

Polisi sasa wanafanya uchunguzi zaidi juu ya tukio hilo linalohusiana na binti-mkwe baada ya kumchunguza Bai kiafya na kuchukua taarifa yake.



Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Tuzo za Brit zinafaa talanta ya Briteni ya Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...