Bibi-mkwe wa India alipatikana akimpiga Mkwewe mwenye umri wa miaka 82

Katika tukio la kushangaza, binti-mkwe wa India kutoka Haryana alinaswa kwenye kamera akimpiga mama mkwe wake wa miaka 82.

Bibi-mkwe wa India alikamatwa akimpiga Mama mkwe mwenye umri wa miaka 82 f

Mwanamke huyo kisha anampiga kichwani na kitu

Bibi-arusi wa India amekamatwa baada ya kunaswa kwenye kamera akimpiga mama mkwe wake wa miaka 82.

Hapo awali iliaminika kuwa tukio hilo la kushangaza lilitokea Punjab, lakini baadaye ilifunuliwa kuwa ilifanyika Sonipat, Haryana.

Video hiyo ilienea sana kwenye media ya kijamii na kawaida, wanamtandao waliogopa na kutaka haki.

Iliripotiwa kuwa mwanamke huyo ambaye hakutajwa jina alimpiga mwathiriwa mzee kwa sababu hakuweza kufanya kazi za nyumbani. Bibi-mkwe alifanya kazi kama muuguzi msaidizi-mkunga.

Licha ya kujazwa kabisa, mwanamke huyo alimlazimisha mwanamke mzee kufanya kazi za nyumbani.

Katika video hiyo, mwathiriwa mzee ni vigumu kusimama kwa miguu yake mwenyewe wakati anazomewa na mkwewe. Mwanamke huyo kisha anampiga kichwani na kitu kabla ya kumburuza na kuendelea na shambulio lake.

Wakati huo huo, wajukuu walishuhudia unyanyasaji huo na iliyofanyika yake.

Video hiyo ilishirikiwa mkondoni na watu wengi wenye ushawishi waliishiriki tena. Hii ilisababisha polisi kuanzisha uchunguzi na kusajili kesi dhidi ya mwanamke huyo na mama yake.

Tazama Video ya huyo mkwe wa India. Onyo - Maonyesho yanayofadhaisha

https://twitter.com/TajinderBagga/status/1297253132510982145?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1297253132510982145%7Ctwgr%5E&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.mensdayout.com%2Fin-the-news%2Fdomestic-violence%2Fdaughter-in-law-beats-mother-in-law-sonepat%2F

Tume ya Kitaifa ya Mkuu wa Wanawake Rekha Sharma alichapisha kwenye Twitter:

“Ofisi yangu iliarifiwa na Dakta Ravinder, DSP. (Jiji), Sonipat kwamba MOTO aliwasilishwa jana dhidi ya binti mkwe sasa akitoroka lakini DSP imehakikisha kuwa atakamatwa leo.

"Uchunguzi wa matibabu wa bibi kizee ulifanyika na anaendelea vizuri."

Afisa Katar Singh alielezea kuwa mwanamke huyo alifanya kazi kama muuguzi. Alithibitisha kwamba mkwe wa India alikamatwa na pia alikiri kumsumbua na kumpiga mama mkwe wake.

Watumiaji wa mitandao ya kijamii walishtushwa na kile walichokiona na kutoa majibu yao.

Mtu mmoja alisema kwamba polisi wanapaswa kumfuatilia mwathiriwa mara kwa mara ili kuhakikisha kuwa hatanyanyaswa siku za usoni.

"Kwa kuwa ripoti ya gazeti inasema Polisi ya Haryana imeanzisha hatua, ningeomba pia polisi wahakikishe kwamba bibi kizee ana simu ya kupiga simu polisi wakati anahitaji msaada na wanamchunguza kila siku.

"Bibi kizee yuko hatarini sana."

Mtu mwingine alisema kwamba ikiwa sio video hiyo, unyanyasaji ungeendelea. Mtumiaji aliendelea kusema kuwa wengi zaidi wanaendelea kudhalilishwa.

“Pendeza unyeti na ujasiri wa wajukuu wa bibi kizee huyu. Lakini kwa video, mateso haya yangeendelea.

“Inasikitisha kuona visa kama hivyo vya kutendewa vibaya kwa wazee. Mungu anajua ni wangapi wanateseka hivi. ”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Mtindo unaopenda wa muziki ni

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...