Kijana Racer alifungwa baada ya Mama Mjamzito na Mtoto kugonga Mgongano

Mbio wa kijana alifungwa baada ya kuhusika katika tukio ambalo lilisababisha mama mjamzito na binti yake mchanga kujeruhiwa vibaya.

Kijana Racer alifungwa baada ya Mama Mjamzito na Mtoto kugonga katika Mgongano f

"Gari lilimgonga, likimtupa hewani na binti yake hewani."

Bellal Ahmad, mwenye umri wa miaka 29, wa Cobridge, Stoke-on-Trent, alifungwa kwa miezi 26 kwa kuhusika katika mgongano uliohusisha kijana mjamzito na binti yake. Mbio wa kijana huyo alikuwa akikimbia dhidi ya gari lingine.

Alikuwa akiendesha gari aina ya Audi A7 na alikuwa akikimbia Volkswagen Jetta kupitia Hanley na Cobridge.

Mwendesha mashtaka Ben Lawrence, alisema kuwa tukio hilo lilitokea saa 8:30 jioni mnamo Agosti 15, 2017.

Aliiambia Mahakama ya Taji ya Stoke-on-Trent: "Magari mawili yalikuwa yakikimbia kwa mwendo wa kasi katika mitaa ya makazi. Ahmad alikuwa akiendesha moja ya gari. Gari lingine liligonga mwanamke mjamzito aliyebeba mtoto mchanga, na kusababisha jeraha kubwa na kumjeruhi mtoto wake.

"Mwanamke huyo alikuwa akivuka Barabara ya Waterloo karibu na makutano na Mtaa wa Hawthorn, huko Cobridge, na alikuwa amemshikilia binti yake wa mwaka mmoja.

“Alipokuwa akivuka, gari lilikuja kutoka kulia kwa mwendo wa kasi. Ilibadilisha njia na kuhamia upande usiofaa wa barabara. Gari lilimgonga, likimtupa hewani na binti yake hewani. ”

Ahmad alikuwa amepotea kuwakosa wahasiriwa wawili lakini Jetta iliwapiga.

Mwanamke huyo alivunjika kiuno, kifundo cha mguu, na tundu la macho na alikuwa na damu ya ndani. Mtoto wake alikatwa na kichwa, akipigwa kifuani na kiganjani, analia shavu la kushoto na kupoteza damu.

Mwanamke huyo alikaa hospitalini siku tisa wakati binti yake alitumia wiki moja hospitalini.

Katika taarifa ya athari ya mwathiriwa, mwathiriwa alisema alipata kupoteza kumbukumbu na hakujua ni nani mwenzi wake au binti yake.

Mpenzi wake ilibidi apumzike kazini kuwaangalia na ilisababisha shida za kifedha. Ajali hiyo ilitokea karibu na nyumba yao na ilikuwa taabu kurudi katika eneo la tukio.

Alizaa mtoto wake wa pili mnamo Januari 2018 na kulikuwa na shida za kiafya ambazo anaogopa zilitokana na mgongano.

Magari hayo mawili yalikuwa yamesafiri kutoka Broad Street, Hanley, hadi Barabara ya Waterloo.

CCTV ilionyesha Audi ikikatiza laini ya katikati na Jetta ilisogelea upande usiofaa wa barabara na kugongana na mwathiriwa.

Audi walikuwa wakisafiri saa 76.4mph.

Mashuhuda walisema magari yalisafiri "kwa kasi ya kejeli" na kuelezea jinsi magari mengine yalipaswa kuchukua hatua ya kukwepa.

Ahmad alikiri kosa la kusababisha jeraha kubwa kwa kuendesha gari hatari.

Korti ilisikia dereva wa Jetta 'hakuweza kutambuliwa kwa kiwango cha uhalifu'.

Katika kupunguza, Daniel Prowse alisema ilikuwa "gari mbaya sana". Walakini, alisema kulikuwa na mifano mbaya zaidi ya aina yake.

Aliongeza: "Ilikuwa ni kuendesha gari kwake na mbio ambazo zilichangia kuelekea mgongano huo."

Jaji David Fletcher alimwambia kijana huyo wa mbio: "Ulikuwa ukimkimbiza yule mtu mwingine kwenye VW Jetta.

"Asili ya kuendesha gari hatari inaelezewa vizuri kama mbio, kwa kasi zaidi ya 70mph, kupitia taa nyekundu, ikisuka barabara kujaribu kupata fursa ya mmoja kupita mwingine.

“Kulikuwa na watu wengi wakiendelea na biashara zao. Mmoja alikuwa mwanamke mchanga, na binti yake wa mwaka mmoja, ambaye alikuwa akivuka barabara. Alikuwa karibu kupigwa na wewe.

"Ulibweteka kisha akapigwa na Jetta na kurushwa hewani."

"Cha kushangaza, ingawa yeye na msichana wake walipata majeraha mabaya, hakupoteza maisha na binti yake pia.

“Muda si muda baada ya tukio hilo mtoto wake alizaliwa, inaonekana haina athari kubwa kwa mtoto huyo.

“Baada ya tukio hilo kutokea, na ukagundua kilichotokea, ukaenda na Jetta na kulala chini kwa muda.

“Kulikuwa na jaribio la mtu mwingine kuchukua lawama. Hiyo haikufanya kazi na ilisababisha apewe kifungo cha chini ya ulinzi. ”

Ahmad alifungwa miezi 26. Alizuiliwa pia kuendesha gari kwa miaka miwili na hadi atakapofaulu tena. Marufuku itaanza baada ya kuachiliwa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Una nini kwa kifungua kinywa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...