Askari wa Kihindi amkata Koo Mke wake kwa Tuhuma za Mambo

Katika tukio la kutisha, askari mmoja wa India alimkata koo mkewe kwa tuhuma kwamba alikuwa na uhusiano wa kimapenzi.

Askari wa Kihindi amchana Mkewe kwa Tuhuma za Mambo f

By


Baada ya mauaji hayo, Rathwa hakukimbia eneo la tukio.

Askari mmoja wa India amekamatwa kwa kumuua mke wake kikatili.

Tukio hilo la kushangaza lilifanyika katika wilaya ya Chhotaudepur ya Gujarat mnamo Desemba 20, 2022.

Inaripotiwa kwamba alimuua kwa sababu alishuku kuwa alikuwa na uhusiano wa kimapenzi.

Mshtakiwa ametambuliwa kama Amrut Rathwa, afisa wa polisi aliyewekwa katika wilaya ya Surat ya Gujarat.

Mshtakiwa alisafiri umbali wa kilomita 200 kumuua mkewe, ambaye alikuwa kazini wakati huo.

Mwathiriwa ametambuliwa Manguben, kondakta wa basi.

Kwa mujibu wa habari, Manguben alikuwa katika zamu kama kondakta wa basi na Shirika la Usafiri wa Barabara la Jimbo la Gujarat (GSRTC), alipouawa na mume wake polisi ndani ya basi lililokuwa likienda.

Askari huyo wa Kihindi alipanda basi kutoka kijiji cha Bhikhapur ambako Manguben alitumwa.

Mshitakiwa akamsogelea mkewe aliyekuwa amekaa kwenye siti ya kondakta kisha kuanza kumchoma kisu. Kisha akamkata koo mke wake na kumuua.

Baada ya mauaji hayo, Rathwa hakukimbia eneo la tukio. Badala yake, mshtakiwa alikaa karibu na mwili wa mkewe na kusubiri hadi polisi walipokuja na kumkamata.

Alishikilia kuwa aliamini kuwa mkewe alikuwa na uhusiano wa kimapenzi.

Kwa sasa polisi wanachunguza kisa hicho ili kubaini iwapo mwathiriwa alikuwa na uhusiano haramu.

Uchunguzi wa awali umegundua kuwa wanandoa hao walikuwa wakigombana mara kwa mara.

Inaaminika kuwa baada ya mabishano makali kuhusu simu, Rathwa aliamua kumuua mkewe.

Kuongezeka kwa unyanyasaji wa ndoa dhidi ya wanawake hivi karibuni kumeenea katika Gujarat.

Mnamo Desemba 15, 2022, mwanamume, mwenye umri wa miaka 53, alimkata koo mke wake kwa kikata umeme katika mji mkuu wa Gujarat, Gandhinagar.

Mshtakiwa huyo kwa jina Dinesh Chauhan kisha alijaribu kujitoa uhai kwa kujikata koo kwa mashine ileile iliyotumika kumuua mkewe.

Kulingana na polisi, Dinesh Chauhan alimuua mkewe Geeta kwa tuhuma za kuwa na uhusiano wa kimapenzi nje ya ndoa.

Alilazwa hospitalini akiwa katika hali mbaya.

Afisa wa polisi katika kesi hiyo alisema:

"Yeye (Dinesh) alishuku kuwa (Geeta) alikuwa na uhusiano wa kimapenzi na mwanamume fulani.

"Dinesh pia mara nyingi alikuwa akipigana na majirani zake na wanafamilia.

“Hii ni kwa sababu alikuwa anasumbuliwa na ugonjwa wa akili ambao hakuchukua matibabu yake mara kwa mara.

“Aliendelea vizuri alipokuwa akipatiwa matibabu. Lakini alipoacha kutumia dawa hizo, hali yake ya kiakili ingezorota.”

Polisi wameandikisha kesi ya mauaji dhidi ya Dinesh.



Ilsa ni mfanyabiashara wa kidijitali na mwandishi wa habari. Masilahi yake ni pamoja na siasa, fasihi, dini na mpira wa miguu. Kauli mbiu yake ni “Wape watu maua yao wakiwa bado wako karibu kuyanusa.”





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni mtu gani mashuhuri anayefanya Dubsmash bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...