Jinsi Mfanyikazi wa Zamani wa Domino alikua Milionea akiwa na miaka 19

Mwanamume aliyekuwa akifanya kazi katika kampuni ya Domino alikua milionea akiwa na umri wa miaka 19 baada ya kuamua kubadilisha maisha yake kufuatia tukio la "aibu".

Jinsi Mfanyakazi wa Zamani wa Domino alivyokuwa Milionea akiwa na miaka 19 f

"Nilitoka kufanya kazi huko Domino hadi kuunda himaya"

Mwanamume mwenye umri wa miaka 20 ambaye alikuwa akifanya kazi katika kampuni ya Domino sasa anaishi maisha ya kifahari kama milionea baada ya kuamua kubadilisha maisha yake wakati hakuweza kumudu chakula cha mchana na marafiki zake.

Wasseem Khan, wa Leeds, alisema hakukua na pesa nyingi lakini familia yake kila mara ilijitahidi kumfundisha thamani halisi ya pesa hizo.

Sasa ametoka kutengeneza pizza na kuishi maisha ya anasa tangu kuwekeza katika mali isiyohamishika na fedha taslimu.

Wasseem alikuwa na umri wa miaka 19 alipotengeneza kitita cha pauni milioni moja.

Anaihusisha na sarafu za biashara, kuchukua kazi ya vyombo vya habari vya kijamii na mali isiyohamishika.

Jinsi Mfanyikazi wa Zamani wa Domino alikua Milionea akiwa na miaka 19 2

Akielezea kuwa hali yake ya milionea iko chini ya njia nyingi za mapato, Wasseem alisema:

“Nilianza nikiwa mdogo, nilianza na pesa za mzazi wangu tu, hawakuwa matajiri zaidi. Nilienda chuo kikuu, hiyo ilikuwa baridi tu kwangu.

"Kisha nilipata biashara ya mtandaoni, nilianza kuona matokeo mazuri, iliendelea na kwenda.

"Mimi kuwa milionea ni kwa sababu ya mapato mengi, mitandao ya kijamii, mali isiyohamishika na zingine.

"Sehemu nzuri zaidi ni kwamba nilitoka kufanya kazi huko Domino hadi kujitengenezea himaya.

“Naweza kuwa na magari ya kifahari na nyumba za kifahari. Nimenunua tu R8 na inasema mgongoni kutoka Domino's hadi R8."

Jinsi Mfanyikazi wa Zamani wa Domino alikua Milionea akiwa na miaka 19

Wasseem alisema wakati alipoamua kubadili maisha yake ni wakati ambapo hakuwa na uwezo wa kupata chakula cha mchana cha bei nafuu na marafiki zake, ambao aliita "aibu".

Alisema: "Nilitoka chuoni kwenye mapumziko ya chakula cha mchana, tulienda kwenye sehemu ya ndani na sikuwa na £3 au £4 kwa jina langu na ilikuwa ya aibu sana kwamba niliwaambia marafiki zangu kwamba sikuwa. njaa.

"Nilijua kuwa nimechoka, nilitaka kubadilika na nilikuwa na njaa ya mafanikio."

“Tulikuwa familia ya hali ya kati, nililelewa vizuri lakini sikuwahi kuwaomba wazazi wangu fedha. Wazazi wangu walinifundisha kujua thamani ya pesa.”

Wasseem ana ndoto za kukuza himaya yake na kuhamia London au Dubai.

Pia ana mpango wa kuajiri wafanyikazi na kupanua biashara zingine.

Milionea akiwa na miaka 19 3

Akitoa ushauri kwa wale wanaotaka kufuata nyayo zake, Wasseem alisema:

"Ningemwambia mtu yeyote, yote ni jinsi unavyotaka vibaya, kuna watu wengi wanasema wanachotaka lakini hawataki kukipata.

"Nilifanya zaidi na kusema kidogo, nilihisi kutoridhika kuwaambia watu wenye akili ndogo ninachofanya.

"Ikiwa unaitaka kweli, weka mpango pamoja na ujiamini."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Mahari yanapaswa Kupigwa Marufuku nchini Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...