Vijana na Wanawake wa Kihindi waliopigwa na kutemewa mate kwa jambo

Kijana wa Kihindi na mwanamke walifanyiwa unyanyasaji mkali ambapo walipigwa na kutemewa mate kwa madai ya uchumba wao.

Vijana na Wanawake wa India waliopigwa na kutemewa kwa mambo f

"Yeye na mke wa rafiki yake walipigwa na kufungwa"

Baada ya kijana wa Kihindi na mwanamke kupigwa na kutemewa mate kwa madai ya uchumba wao, MOTO ilisajiliwa dhidi ya watu sita.

Tukio hilo lilitokea kwa maagizo ya panchayat ya kijiji huko Purnia, Bihar, mnamo Novemba 10, 2019. Shambulio hilo lilidhihirika baada ya video kusambaa.

Wanakijiji walielezea kuwa shambulio hilo lilitokea baada ya mkutano ulioitishwa na mume wa mukhiya Visho Singh na mume wa sarpanch wa kijiji Sanjay Mandal

Subhash Chaudhary, Golu Chaudhary, Uday Chand na Sadanand Das pia wametambuliwa katika MOTO.

Kulingana na kijana huyo, Manish Yadav alielezea kwamba yeye na mwanamke huyo walipigwa na kutemewa mate baada ya kushtakiwa kwa kufanya mapenzi.

Aliendelea kusema kuwa yeye na mwanamke aliyeolewa baadaye walilazimishwa kutema mate chini kabla ya kuilamba kama "Adhabu kwa uhalifu wao. ”

Bwana Yadav alikanusha kuwa na uhusiano wa kimapenzi na akaelezea kwamba mwanamke huyo alikuwa mke wa rafiki yake. Taarifa ya polisi ilisomeka:

"Ghafla, wenyeji wengine kutoka mtaa huo walikuja na kumshtaki kuwa na uhusiano haramu na mwanamke wa nyumba hiyo na kumshikilia mateka.

"Yeye na mke wa rafiki yake walipigwa na kufungwa kamba kwa muda wa saa tano."

Tangu shambulio hilo, Manish anaogopa kuondoka nyumbani kwake. Alisema kuwa yeye na mwanamke walitishiwa na panchayat ya athari mbaya ikiwa watawaambia polisi.

Mnamo Novemba 19, 2019, Manish aliwaambia polisi juu ya shida yake na ya mwanamke.

Bwana Yadav aliwaambia maafisa kwamba Singh na Mandal walidai adhabu ya Rupia. 51,000 (Pauni 550). Kipigo kilikoma alipokubali kulipa Rupia. 11,000 (Pauni 120).

Pamoja na watuhumiwa sita waliotajwa, maafisa wa polisi, wanakusudia kusajili kesi dhidi ya wengine ikiwa watatambuliwa kwenye video hiyo.

Polisi walizungumza na mwanamke huyo ambaye pia alikana kuwa na uhusiano wa kimapenzi na vijana wa India.

Alielezea kuwa Manish alikuwa karibu na nyumba yake kila wakati kwani angeweza kutumia trekta yake kulima shamba lililokuwa karibu.

Siku ya shambulio, Manish alikuwa ndani ya nyumba yake akichaji simu yake ya rununu wakati walituhumiwa kuwa na mapenzi.

SHO Sunil Kumar alielezea kwamba kulingana na picha za video na taarifa za wahasiriwa wote, kesi imesajiliwa.

SDPO Prem Sagar alisema kuwa wakati kesi imesajiliwa dhidi ya watu sita, hawatasita kufungua kesi dhidi ya washukiwa wengine ikiwa wataonekana kwenye video.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Kama mwanamke wa Uingereza wa Asia, unaweza kupika chakula cha Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...