Mwanamke wa India alijifanya kama "Afisa wa Reli" kulaghai Vijana

Mwanamke wa Kihindi kutoka Haryana alijifanya afisa wa reli ili kumtapeli kijana ambaye alikuwa akiwasiliana naye.

Mwanamke wa India alijifanya kama 'Afisa wa Reli' kudanganya Vijana f

alikuwa amedai kuwa bei zilipandishwa kwa reli.

Polisi wamesajili kesi dhidi ya mwanamke wa India baada ya kujifanya kama afisa wa reli ili kutekeleza ulaghai. Alibadilisha kijana asiye na kazi kati ya Rupia. Laki 9 (Pauni 9,300).

Tukio hilo lilitokea katika jimbo la Haryana nyumbani kwa mwanamke huyo. Polisi wamemtaja mshtakiwa huyo kuwa ni Geeta Rani.

Ilifunuliwa kwamba aliweka SIM kadi sita na kuzitumia wakati wa kupiga simu kwa mwathiriwa.

Walakini, udanganyifu ulipotokea na polisi kesi ilisajiliwa, Geeta ilizitupa, ikizuia maafisa kuweza kufuatilia eneo lake.

Walifunua pia kwamba mtu anayeitwa Abhishek Mishra alikuwa akiongoza kashfa ya reli pia yuko mbioni.

Mhasiriwa, Sheesham, aliwaambia maafisa kwamba Geeta alikuwa akiongea naye kwa simu kwa kutumia nambari tofauti za rununu. Alisema kuwa mara ya mwisho kuzungumza ilikuwa wakati mwingine mnamo Septemba 2020.

Baada ya hayo, aliacha kuwasiliana naye.

Angemtembelea kwa gari akiwa chini ya kivuli cha afisa wa reli. Sheesham angempa pesa.

Mwathiriwa baadaye aligundua kuwa ilikuwa utapeli. Baada ya kujua, alizungumza na familia ya Geeta.

Hawakujua ulaghai huo na walishangaa jinsi alivyokuwa akipata pesa nyingi. Walimwuliza mara nyingi kwa sababu hakuwaambia kamwe kazi gani alikuwa akifanya.

Ilifunuliwa kwamba Geeta alitumia pesa hizo kununua gari la kifahari.

Sheesham aliwaambia maafisa kwamba alidai kwamba bei zilipandishwa kwa reli.

Polisi wamesajili kesi na kwa sasa wanamtafuta mwanamke wa India na Abhishek.

Wakati wa uchunguzi, waligundua ilikuwa udanganyifu mkubwa. Maafisa waligundua kuwa karibu watu 40 huko Kolkata walikuwa wakifundishwa kujifanya kama maafisa wa reli na utapeli wa watu wasio na shaka.

Polisi wanaamini kuwa mamia ya wadanganyifu wanafundishwa kote nchini, wakisema kwamba genge kubwa linaendesha kashfa hiyo.

Katika kesi kama hiyo, mwanamke kutoka Delhi alijifanya kama afisa wa polisi na alitoa faini kwa raia wasio na shaka.

Polisi walimtambua mwanamke huyo kama Tamanna Jahan. Alikuwa hana kazi lakini angeenda amevaa kama afisa wa polisi na angepeana faini bandia kwa raia ambao walikuwa wakikiuka sheria za kupuuza jamii au hawakuwa wamevaa vinyago.

Iliripotiwa kwamba angehitaji hadi Rupia. 500 (£ 5) kutoka kwa kila raia.

Kulingana na polisi, alipofika kwa watu, Jahan angeangaza nyota kwenye bega lake ili kuwashawishi wahasiriwa kuwa yeye alikuwa afisa wa polisi.

Jahan pia alihifadhi kitabu bandia cha challan (malipo) naye wakati akitembea barabarani kutafuta wahasiriwa wa mpango wake wa utengenezaji wa pesa.

Utapeli wake ulidhihirika wakati afisa mwingine alihoji kwamba alikuwa amewekwa wapi. Aliposhtuka na hakuweza kujibu, alikamatwa.

Wakati wa kuhojiwa, alisema kuwa kutokana na hali yake mbaya ya kifedha, alijifanya kama afisa wa polisi na alitoa mashtaka bandia ili kupata pesa haraka.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."