Mwanaume wa Kihindi amchoma na kumuua Mwanamke baada ya Urafiki Kutemana

Mwanamume wa Kihindi anayeishi Maharashtra alimchoma mwanamke mmoja hadi kufa kufuatia ugomvi. Wawili hao walikuwa marafiki wa karibu kabla ya safu.

Mwanaume wa India amchoma na kumuua Mwanamke baada ya Urafiki Spat f

"Alichomwa kisu mara kadhaa tumboni na kifuani"

Mwanamume wa Kihindi aliyetambuliwa kwa jina la Karan Manohar Dakhani, mwenye umri wa miaka 23, alikamatwa kwa madai ya kumchoma mwanamke kifo.

Inaaminika kuwa Dakhani alimuua mama mwenye nyumba mwenye umri wa miaka 26 Sanam Sachin Karotiya kufuatia kutatanisha kali kati ya wawili hao. Walikuwa marafiki kabla ya safu na walikuwa wakiwasiliana mara kwa mara na kila mmoja.

Tukio hilo lilitokea mchana kweupe kwenye soko la APMC huko Kalyan, Maharashtra.

Kulingana na maafisa wa Kituo cha Polisi cha Bazarpeth, walisikia habari ya kumdunga kisu na kumkamata Dakhani ndani ya saa moja ya tukio la upangaji.

Walipokea simu kutoka kwa shahidi ambaye alielezea kwamba mwanamke alikuwa amechomwa kisu mara kadhaa na mwanamume.

Mhasiriwa huyo alipelekwa katika hospitali ya karibu ya Bai Rukhminibai huko Kalyan, lakini alitangazwa kuwa amekufa.

DCP Vivek Pansare, ambaye anafanya kazi katika jiji la Kalyan, alisema:

"Tukio hilo lilitokea mwendo wa saa 4:30 usiku."

"Alichomwa kisu mara kadhaa tumboni na kifuani na mshtakiwa kwa msaada wa kisu."

Polisi walianza kuchunguza mauaji hayo. Kwa msaada wa taarifa za mashahidi na picha za CCTV ambazo zilinasa tukio hilo, waligundua na kumkamata Dakhani.

Waligundua kwamba yule muhindi alikuwa mkazi wa Ulhasnagar huko Maharashtra na hakuwa na kazi. Maafisa pia waligundua kuwa ana historia ya jinai.

Kulingana na maafisa, Dakhani na Sanam walikuwa marafiki wa dhati, hata hivyo, mabishano kati ya wawili hao yalisababisha mwathiriwa kukata uhusiano na mtuhumiwa.

Polisi wanaamini kuwa hoja hiyo ilikuwa sababu ya mauaji. Haijulikani ni nini safu hiyo ilikuwa juu.

Dakhani alikuwa amemshawishi mwathiriwa kwa kisingizio cha kutatua mambo. Alimshawishi wakutane naye kwenye soko la APMC saa 4:30 usiku kwa sababu imetengwa kabisa wakati wa alasiri.

Kisha alidaiwa kumchoma visu mara kadhaa kwa nia ya kumuua. Dakhani kisha alimwacha rafiki yake wa zamani afe na kukimbia eneo la tukio kabla ya kukamatwa.

Kesi imesajiliwa dhidi ya mtuhumiwa na aliandikishwa chini ya kifungu cha mauaji ya Nambari ya Adhabu ya India.

Aliwekwa rumande wakati maafisa wa polisi wakiendelea kuchunguza mauaji hayo zaidi.

Kumekuwa na visa kadhaa ambapo mhalifu amemvutia mwathiriwa kwa eneo kabla ya kuwaua.

Katika kisa kimoja, mwanamume aliua kijana mwingine juu ya msichana ambaye wote walikuwa wanapendana naye kimapenzi. Archit Chauhan alimtumia msichana huyo kama bait kumshawishi Ajay Kumar wa miaka 19.

Chauhan alimpiga risasi na kufa alipofika. Kwa muda mfupi aliendelea kukimbia kabla ya kukamatwa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Bhangra ameathiriwa na kesi kama Benny Dhaliwal?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...