Bushra Ansari anajibu Matamshi ya Wazee

Bushra Ansari, ambaye aliigiza hivi majuzi katika filamu ya Tere Bin, amejibu matamshi ya kiumri ambayo amekuwa akifanyiwa.

Bushra Ansari anajibu Matamshi ya Wazee f

"Nina umri wa miaka 67 na niko sawa"

Bushra Ansari amejibu matamshi ya kiumri yaliyotolewa kwake.

Hivi karibuni ameonekana ndani Tere Bin, akicheza Maa Begum.

Ansari hivi majuzi alionekana kwenye kipindi cha mazungumzo ambapo alifichua umri wake na kuzungumzia kuhusu umri. Alimwambia mtangazaji Maliha Rehman kwamba hajali maoni yanayohusiana na umri.

Alisema: “Nafikiri watu wanalenga umri wako wakati hawapati chochote kingine cha kuzungumza kukuhusu.

"Sijali kusikia kuhusu umri. Sio dhihaka kwangu.

"Nina umri wa miaka 67 na ninaendelea vizuri, nilipokuwa na umri wa miaka 27 nilicheza na bibi mwenye umri wa miaka 60. Angan Tehra.

"Ninajivunia umri wangu, ikiwa nina miaka 67 na ninaonekana 57, ninafurahiya."

Bushra Ansari pia alizungumzia hatari ya upasuaji wa urembo na kufichua kwamba ikiwa atafikiria kwenda chini ya kisu, atamgeukia mwigizaji mwenzake Shaista Lodhi ambaye pia ni daktari na ana kliniki yake mwenyewe.

Ansari alisema: “Unahitaji usaidizi katika umri fulani kama vile ninapata taratibu muhimu za urembo kutoka kwa Shaista Lodhi na sitaki kuzidisha utaratibu wowote.

"Watu wanasema nimefanya midomo, lakini ninapaka lipstick yangu kwa ustadi sana, natengeneza muhtasari na kuijaza na kivuli nyepesi, midomo yangu ni nyembamba sana."

Aliendelea kusema kuwa alichomwa sindano ya kukaza ngozi ambayo hudumu kwa miezi kadhaa tu na kwamba hakutaka kubadilisha sana uso wake kwani bado anatamani kufanana na yeye.

Ansari alizungumza kuhusu huzuni yake juu ya ukweli kwamba wasichana wengi wachanga walichagua upasuaji wa urembo wakati hawahitaji.

Mwigizaji huyo aliongeza kuwa matibabu kama hayo yanapaswa kuachwa wakati unapofikia umri fulani.

Mahojiano ya hivi karibuni yalionyesha kujiamini kwa mwigizaji huyo mkongwe alipokuwa akizungumzia wazi umri wake, mada ambayo waigizaji wengi hawapendi kuizungumzia, na taratibu zote alizofanya.

Bushra Ansari amekuwa sehemu ya mfululizo wa tamthilia maarufu, zinazoonyesha wahusika mbalimbali na kupata kupendwa na umaarufu.

Baadhi ya majina yake ni pamoja na Neeli Dhoop, Zebaish, Tere Bin na Udaari.

Alipata umaarufu kama Saima Chaudry katika sifa Baraat mfululizo.

Mfululizo unajumuisha Kis Ki Aayegi Baraat, Azar Ki Ayegi Baraat, Dolly Ki Ayegi Baraat, Takkay Ki Ayegi Baraat na Annie Ki Ayegi Baraat.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni console gani ya michezo ya kubahatisha ni bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...