Bushra Ansari anamkashifu 'Tere Bin' kwa Matukio ya Kupiga makofi

Bushra Ansari, ambaye aliigiza Salma Begum katika 'Tere Bin', alikosoa onyesho hilo kwa kuonyesha unyanyasaji dhidi ya wanawake.

Bushra Ansari anamzomea 'Tere Bin' kwa Matukio ya Kupiga makofi f

By


Alionyesha wasiwasi wake kuhusu matukio ya kupiga makofi

Bushra Ansari hivi majuzi alitoa mawazo yake kuhusu matatizo aliyokumbana nayo alipokuwa akiigiza Salma Begum katika mfululizo wa tamthilia ya Pakistani, Tere Bin.

Katika mahojiano, mwigizaji huyo alikiri kuwa hakufurahishwa na matukio ya vurugu ya show, hasa wale wenye wahusika wa kike.

Alitaja kuwa hata wakati wa kuigiza, matukio ambayo alilazimika kugonga mtu yalimkosesha raha.

Bushra Ansari alikubali kwamba hali kama hizo mara nyingi huandikwa kwa ajili ya waigizaji na ni vigumu kuepukika, lakini alitumai kwamba vurugu kwenye televisheni ingehusu tu wahalifu wanaostahili, badala ya kuelekezwa kwa wahusika wa kike.

Maoni yake ni muhimu katika muktadha wa tasnia ya burudani ya Pakistan, ambapo uchokozi ni maarufu zaidi kuliko aina yoyote ya kuonyesha mapenzi.

Tasnia ya tasnia hiyo ya unyanyasaji dhidi ya wanawake imekuwa mada ya wasiwasi, huku wakosoaji wengi wakisema kuwa inaweza kurekebisha na kuendeleza tabia hiyo katika jamii.

Kauli ya Bushra inaangazia haja ya tasnia hiyo kutafakari upya mbinu yake ya kuonyesha unyanyasaji, hasa dhidi ya wanawake, kwenye skrini.

Katika mahojiano yake, Bushra Ansari pia alishiriki matatizo aliyokumbana nayo wakati akionyesha tabia ya Salma, mhusika changamano ambaye alimtaka aonyeshe uchokozi, uzembe na ugumu, ambao si sehemu ya tabia yake ya asili.

Alionyesha wasiwasi wake kuhusu matukio ya kupiga makofi na akasema kwamba ilikuwa changamoto kwake kutenda katika hali kama hizo, na mara nyingi anapata wasiwasi.

Maoni yake yanaonyesha changamoto ambazo waigizaji hukabiliana nazo wanapohitajika kuigiza matukio ambayo yanakinzana na imani na maadili yao binafsi.

Bushra Ansari ni mwigizaji anayeheshimika na mashuhuri nchini Pakistan, na taaluma yake iliyochukua zaidi ya miongo minne.

Ameigiza katika tamthilia na filamu nyingi za runinga na anajulikana kwa matumizi mengi na uwezo wa kuonyesha wahusika changamano kwa urahisi.

Jukumu lake katika Tere Bin amesifiwa sana na mashabiki na wakosoaji sawa, huku wengi wakimpongeza kwa uchezaji wake wa nguvu.

Maoni yake yanaangazia hitaji la tasnia ya burudani kuzingatia aina ya jumbe inazotuma kwa watazamaji, haswa linapokuja suala la kuonyesha dhuluma dhidi ya wanawake.

Kuonyesha vurugu kwenye skrini si jambo geni.

Bado, tasnia lazima itathmini upya jinsi inavyoonyeshwa, kwani ni muhimu kuhakikisha kuwa matukio kama haya hayatukuzi au kuhalalisha unyanyasaji dhidi ya wanawake.

Badala yake, tasnia lazima ichukue hatua kuangazia uzito wa vitendo kama hivyo na athari zao za maisha halisi.

Kwa kuonyesha unyanyasaji dhidi ya wanawake kwa kuwajibika na kwa uhalisia, tasnia inaweza kusaidia kuongeza ufahamu wa suala hilo na kuhimiza watu kuchukua hatua dhidi yake.

Vyombo vya habari vina uwezo wa kuchagiza maoni na mitazamo ya watu kuhusu masuala muhimu kama vile ukatili dhidi ya wanawake.

Kwa hivyo, ni muhimu kwamba tasnia ichukue jukumu lake kwa uzito na kuonyesha maswala kama haya kwa njia inayoonyesha uzito na uzito wa hali hiyo.

video
cheza-mviringo-kujaza


Ilsa ni mfanyabiashara wa kidijitali na mwandishi wa habari. Masilahi yake ni pamoja na siasa, fasihi, dini na mpira wa miguu. Kauli mbiu yake ni “Wape watu maua yao wakiwa bado wako karibu kuyanusa.”




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafurahi kuhusu kununua kwa Venky Blackburn Rovers?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...