Humayun Saeed anajibu hoja za Ageist Remarks

Humayun Saeed mara nyingi hukumbwa na msukosuko mkubwa unaohusu umri wake. Hatimaye amehutubia troli.

Humayun Saeed anajibu Trolls - f

"Bila yeye, filamu haina mvuto."

Hivi majuzi, Humayun Saeed alipamba onyesho la Nida Yasir Shan e Suhoor, ambapo alifunguka waziwazi kuhusu maisha na kazi yake.

Alipoulizwa kuhusu ukosoaji unaoendelea kuhusu uwepo wake wa kudumu kama mwigizaji mkuu, Saeed alibaki bila wasiwasi.

Ukosoaji wa mwigizaji huyo uliowekwa mtandaoni ulisomeka: 

"Sio kila nyota ni nzuri kama Humayun. Ikilinganishwa naye, mashabiki wa watu wengine hawajitokezi kwa ajili yao kama wanavyofanya kwa Humayun.”

Akipuuza ukosoaji kama huo, alisema: “Watu walio chini ya kiwango chako daima watasema mambo mabaya kukuhusu.

“Watasema bila shaka. Ni lazima wafikirie, ‘Ataacha lini? Anaendelea kuonekana kama shujaa.' Je, inaleta tofauti gani? Waache wazungumze.”

Akithibitisha imani yake, yeye aliongeza: "Siku watakapoacha kununua tikiti zangu ndio nitajua kuwa wakati wangu umekwisha, au sifanyi kazi ifaayo."

Alikubali hali ya kudumu ya ukosoaji, akibainisha kuwa wapinzani wamekuwa wakizungumza tangu filamu yake ya kwanza na kuna uwezekano wa kuendelea.

Mashabiki walikubaliana na kauli yake.

Mtu mmoja alisema: "Bila yeye, filamu haina mvuto."

Mwingine aliandika: "Humayun ni mtu ambaye huleta watu kwenye sinema."

Kwa kuongezea, Saeed alitoa cheki halisi kwa nyota ambao wana mamilioni ya wafuasi.

Aliibua shaka juu ya umuhimu wa kuwa na mamilioni ya wafuasi kwenye majukwaa kama vile Instagram.

Alilinganisha na uchezaji wa kukatisha tamaa wa filamu zao kwenye ofisi ya sanduku.

Saeed aliangazia tofauti kati ya umaarufu wa juu juu mtandaoni na usaidizi wa kweli wa mashabiki.

Saeed aliuliza swali: "Kwa nini watu walio na wafuasi milioni 10 wanaona sehemu ndogo tu inayojitokeza wakati filamu zao zinatolewa?"

Alifafanua, akidokeza: “Ama wafuasi hawa ni bandia, na sirejelei walionunuliwa, au si mashabiki wa kweli.

"Kuna tofauti kati ya wapenda mitandao ya kijamii na wafuasi wa kweli wanaowekeza katika kazi yako."

Alisisitiza kwamba mashabiki wa kweli ni wale wanaoonyesha shukrani zao kwa kununua tiketi na kuhudhuria maonyesho ya filamu:

“Mashabiki wa kweli si watu wanaopenda mtandaoni tu; ndio wanaotumia pesa kutazama sinema zako kwenye majumba ya sinema.

"Ni kweli. Watu hawa wana mamilioni ya wafuasi. Lakini kuna manufaa gani wakati hata hawataonekana kwenye kumbi za sinema kwa ajili yao?”

Humayun Saeed anasimama kama mtu mahiri Pakistan burudani, inayotambulika kama nyota mkuu na mtayarishaji aliyefanikiwa sana.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Jaz Dhami kwa sababu ya yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...