Bushra Ansari alisubiri Miaka 36 kupata Talaka

Bushra Ansari alizungumza kuhusu talaka yake na kufichua kuwa ingawa alipata fursa hiyo, ilimchukua miaka 36 kuipitia.

Bushra Ansari alisubiri Miaka 36 kupata Talaka f

"Nilikuwa na haki hii ya talaka lakini ilinichukua miaka 36 kuitumia."

Bushra Ansari hivi majuzi aliangazia uamuzi wake wa kuachwa, baada ya kuonekana kama mgeni Talk Talk Show akiwa na Hassan Choudary.

Alipoulizwa kuhusu talaka yake, mwigizaji huyo mkongwe alisema:

“Uislamu umetupa haki nyingi sana ambazo labda hatutaki kuzisikiliza.

"Binti yangu alisema 'Mungu ametufanya kuwa binti wa kifalme na fairies, tuna haki nyingi'.

“Nilikujibu, unajua una haki zote hizi lakini anayepaswa kukupa afahamishwe pia.

“Nilikuwa na haki hii ya talaka lakini ilinichukua miaka 36 kuitumia.

“Ilinibidi kutumia haki kwa hekima la sivyo ningeachana tu katika mwaka wangu wa kwanza wa ndoa!”

Bushra pia alizungumza kuhusu kuwawezesha wanawake na kutoa ushauri tatu.

Alishauri hivi: “Usiruhusu mtu yeyote akutukane, hata ikiwa ni ndugu yako au mwalimu wako. Walimu wasimtusi mwanafunzi.

“Namba mbili; endelea kuwa na tija. Kupika na kutazama TV haitoshi. Nambari tatu; unahitaji kuweka nyumba katika hali nzuri."

Akifichua kwamba alianza kazi yake kama mtoto mnamo 1967, Bushra alielezea:

"Nilikuwa mtoto anayeongoza miaka miwili ya kwanza nilipokuwa nikiigiza.

“Kisha baada ya miaka miwili, Dadi yangu na Dada [babu na babu] waliniambia 'Imetosha! Kaa nyumbani,’ kisha baba yangu akanishauri niimbe redioni badala ya kuonekana kwenye televisheni.

"Kwa hivyo ingawa miaka hiyo mitano sikuonekana kwenye skrini, bado nilikuwa nikifanya kitu."

Hassan alimuuliza Bushra kama alipokea sifa kwa tamthilia zake, na akafunguka kuhusu msanii wake wa hivi majuzi Tere Bin, ambayo iliigiza Yumna Zaidi na Wahaj Ali.

"Tere Bin ilikuwa fantasia. Kulikuwa na nyumba nzuri, na pia nilifanana na mama mrembo wa bandia, mafanikio sio ya kushtua, haishangazi.

"Ningeweza kusema hii ni kazi ya kibiashara."

Bushra aliigiza Maa Begum katika onyesho hilo na alishangiliwa kwa neema ambayo alicheza nayo nafasi hiyo.

Bushra Ansari amekuwa sehemu ya tasnia ya burudani kwa zaidi ya miaka 50 na anachukuliwa kuwa mmoja wa wanawake wenye talanta zaidi.

Aliangazia mapenzi yake kwa tasnia yake na kusema ikiwa mtu atageuza hobby yake kuwa taaluma inayowalipa, hakuna kitu zaidi cha kuuliza.

Bushra ametokea katika mfululizo wa tamthilia nyingi maarufu ikiwa ni pamoja na majina kama vile Zebaish, Tere Bina Mein Nahi, Udaari na Msamaha.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependelea kuwa na ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...