Bushra Ansari anazungumza kuhusu Ukosefu wa mawazo nyuma ya Tamthilia za Kutaja

Bushra Ansari alijadili mada za tamthilia za Pakistani, akidai ukosefu wa mawazo unaingia katika kuweka mada za maonyesho ya kisasa.

Bushra Ansari anajibu Matamshi ya Wazee f

"Sasa, tunaona vyeo vifupi"

Msanii mashuhuri wa Pakistani Bushra Ansari amekosoa vichwa "vifupi" vya tamthilia za kisasa.

Aliangazia tofauti kubwa kati ya mada za drama za sasa na zile za tamthilia za zamani za Pakistani.

Kulingana na Bushra, wazalishaji hapo awali walitilia maanani mada hizo.

Alisema kuwa watayarishaji walikuwa wakihakikisha kila mara wanaonyesha kiini cha hadithi, wahusika na hisia.

Hivyo, kuacha athari ya kudumu kwa watazamaji. Alisikitika kushuka kwa mada za maana katika tamthilia za kisasa.

Bushra alisema: “Katika enzi zetu, mada zilikuwa na maana, zikipatana na kiini cha hadithi.

"Sasa, tunaona majina duni kama Bechari Tanno, Bad Naseeb, Allah Mari, Kalmoohi, Muje Talaq Chahyea na Muje Talaq Ho Gai.

"Kinyume chake, drama za zamani zilikuwa na majina mazuri kama Mahe Kinan, Zingar, Tanhayan, Ankahi, Dhoop Kinare na Aina".

Bushra alihoji ukosefu wa ubunifu katika vichwa vya tamthilia za kisasa, akishangaa ikiwa watayarishaji wamemaliza maneno katika kamusi.

Alishiriki hadithi ambapo watu walimuuliza kuhusu maana ya 'Zebaish', neno ambalo alidhani kuwa linajulikana sana.

Alishangaa kuona jambo hilo halifahamiki kwa wengi.

Mbali na ukosoaji wake wa tamthilia za kisasa, alimkumbuka marehemu mwenzake na mwigizaji mwenzake Hassam Qazi.

Hassam Qazi aliaga dunia kwa mshtuko wa moyo akiwa na umri wa miaka 43.

Alikumbuka kwa furaha kumbukumbu zao za pamoja, akiangazia talanta ya Hassam na athari za kifo chake kisichotarajiwa kwenye tasnia.

Matamshi ya wazi ya Bushra Ansari yamezua mazungumzo kuhusu mageuzi ya tamthilia za Pakistani na umuhimu wa kusimulia hadithi kwa uangalifu.

Mwanamtandao mmoja alisema: “Si kichwa tu bali pia hadithi nzima. Tamthiliya za Kipakistani zilikuwa na hadithi nzuri siku za nyuma ikilinganishwa na kile tunachopata sasa.”

Mwingine akasema:

“Yuko sahihi. Inaonekana kama hawaweki juhudi za kutosha tena. Kila kitu kimekuwa njia ya mkato.”

Watazamaji wengi wameunga mkono maoni yake, wakionyesha hamu ya kupata mada zenye maana zaidi na za ubunifu katika matoleo ya kisasa.

Bushra Ansari anajulikana kwa vipaji vyake vingi katika uigizaji, uandishi na mwenyeji.

Alipata sifa nyingi kwa kuigizwa kwake kama Maa Begum katika mfululizo wa tamthilia maarufu Tere Bin.

Ustadi wake wa ucheshi pia umemletea sifa kubwa.

Katika siku za hivi karibuni, Bushra Ansari amekuwa akiongea kuhusu maoni yake kuhusu mada mbalimbali kupitia chaneli yake ya YouTube.

Mara nyingi hushiriki video fupi zinazoonyesha maoni yake.

Maarifa yake yanatumika kama ukumbusho wa ushawishi wa kudumu wa tamthilia za Pakistani na hitaji la uvumbuzi katika kusimulia hadithi.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Ukaukaji wa Ngozi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...