Mkongwe wa Star Junior Mehmood afariki dunia akiwa na umri wa miaka 67

Muigizaji mashuhuri Junior Mehmood aliaga dunia baada ya kuugua saratani ya tumbo. Alikuwa na umri wa miaka 67.

Mkongwe Star Junior Mehmood afariki akiwa na umri wa miaka 67 - f

"Alikuwa katika hali mbaya tangu siku 17 zilizopita."

Muigizaji mkongwe wa vichekesho Junior Mehmood amefariki dunia akiwa na umri wa miaka 67.

Alikuwa akipambana na saratani ya tumbo lakini kwa bahati mbaya, ugonjwa huo ulikuwa wa hali ya juu sana kuweza kujibu matibabu.

Muigizaji huyo, ambaye jina lake halisi lilikuwa Naeem Sayyed, alibatizwa jina la Junior Mehmood na nguli Mehmood Ali.

Wakati wa kazi yake, Junior Mehmood alicheza zaidi majukumu ya kusaidia, akitoa unafuu wa katuni na talanta yake ya ajabu.

Alianza kazi yake kama Biloo katika Naunihal (1967).

Aliendelea na nyota katika classics nyingi ikiwa ni pamoja na Kati Patang (1970), Haathi Mere Saathi (1971) na Hare Rama Hare Krishna (1971).

Hasnain Sayyed, mtoto wa Junior Mehmood, alielezea mazingira ya kifo cha baba yake.

Alisema: “Baba yangu alifariki saa 2:00 asubuhi kufuatia ugonjwa wake wa saratani ya tumbo.

"Alikuwa katika hali mbaya tangu siku 17 zilizopita. Alikuwa amepungua kilo 35-40 kwa mwezi.

Sachin Pilgaonkar, ambaye alikuwa nyota mwenza wa Junior Mehmood na rafiki wa utotoni, alitoa pongezi kwake kwenye Instagram.

Akishiriki picha, Sachin aliandika: “Rafiki yangu wa utotoni na mwigizaji mwenza Junior Mehmood alifariki kwa huzuni.

"Nina kumbukumbu nyingi nzuri pamoja naye ambazo nitazithamini kila wakati."

Picha ya hivi majuzi ya nyota huyo mgonjwa iliibuka mtandaoni ambayo Jeetendra alionyeshwa akimtembelea.

Jeetendra alizungumza juu ya uchungu wake wa kumuona mwenzake katika hali dhaifu kama hiyo.

Alikiri hivi: “Niko hapa karibu na kitanda chake, lakini hawezi kunitambua.

“Ana maumivu makali sana, anashindwa kufumbua macho. Kumwona katika hali hii kunavunja moyo wangu.

“Nimekuwa nikifika katika Kanisa la Mount Mary kwa miaka 25.

“Nilipopata habari kuhusu hali ya afya ya Junior, nilipanga kumtembelea nikiwa njiani kuelekea kanisani Jumapili ijayo.

"Lakini Johnny [Lever] alinifikia Jumatatu usiku, akinihimiza nitembelee haraka."

Akikumbuka kuhusu chama chao cha kitaaluma, Jeetendra alikumbuka:

“Tulifanya kazi wakati ambapo sinema zilichukua muda mwingi kukamilika.

“Junior alicheza kaka yangu mdogo katika ya Nasir Husain Msafara.

"Wakati wa utengenezaji wa filamu, Ravindra Kapoor, Asha Parekh, Aruna Irani na mimi tuliishia kutumia wakati mwingi pamoja kwenye seti na nje.

"Sehemu kubwa ya filamu ilipigwa risasi kwenye msafara na kwa hivyo mara nyingi tulijikuta tumekusanyika pamoja wakati wa risasi.

"Hata hivyo, sikuzungumza naye au kukutana naye kwa miaka mingi hadi niliposikia kwamba alikuwa mgonjwa."

Mnamo 2012, Junior alizungumza kuhusu jinsi jina lake la skrini lilivyoundwa na faida alizopata:

“Mehmood Sahab alimwambia baba yangu aniletee Ranjit Studio na akanifanya wake shishya (mwanafunzi) kwa kufunga a mara mbili kwenye mkono wangu na kunipa jina lake.

"Niliitwa 'Junior Mehmood' kutoka hapo na kuendelea. Nililazimika kukutana naye angalau mara tatu kwa wiki.

“Sikujisikia vibaya kwamba jina langu halisi la Naeem Sayyed halikuwahi kutumika.

“Kwa kweli nilifurahi kwamba jina la bwana wangu lilitumika kwa sababu hilo lilinipa umaarufu.

"Nilifanana na Mehmood Sahab, kwa hivyo watu walidhani mimi ni mtoto wake. Yote ambayo yalifanya kazi kwa niaba yangu."

Mnamo 2011, Sachin Pilgaonkar aliongoza Jaana Pehchaana, ambayo iliashiria kuonekana kwa mwisho kwa filamu ya Junior.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya Instagram.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni filamu ipi ya kukatisha tamaa ya Sauti ya 2017?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...