Mwimbaji mkongwe Jagjit Kaur afariki akiwa na miaka 93

Mwimbaji mkongwe na mke wa mtunzi maarufu wa muziki Khayyam, Jagjit Kaur ameaga dunia akiwa na umri wa miaka 93.

Mwimbaji Mkongwe Jagjit Kaur afariki dunia akiwa na miaka 93 f

"Niliona tu machozi yakimtiririka mashavuni mwake"

Mwimbaji mkongwe Jagjit Kaur alifariki mnamo Agosti 15, 2021, akiwa na umri wa miaka 93 kwa sababu ya kutofaulu kwa viungo vingi.

Mke wa mtunzi wa muziki marehemu Khayyam alikuwa amelazwa hospitalini kwa siku 15 baada ya kiwango chake cha oksijeni kupungua.

Raj Sharma ndiye meneja wa zamani wa Khayyam. Alisema:

“Alikuwa hayuko sawa kwa siku 15 zilizopita.

Kiwango chake cha oksijeni kilikuwa kimepungua na viungo vyake pia vilikuwa vikijitoa kwa hivyo ilibidi tumlaze hospitalini.

"Amefariki leo asubuhi."

Aliendelea kusema kuwa alifanya ibada za mwisho za Jagjit kama Khayyam alivyoagiza. Raj aliendelea:

“Khayyam saab ndiye aliyenileta Mumbai mnamo 1975.

"Nina deni la kila kitu nilichofanikiwa leo kwake na alikuwa ameniambia, ikiwa chochote kitatokea kwake nitalazimika kumtunza Jagjitji, ambayo nilifanya."

Aliongeza: "Walikuwa wamepoteza mtoto wao wa kiume mnamo 2012 na baada ya kifo cha Khayyam saab, alikuwa amepoteza hamu ya maisha na hakuwa akipigania kuishi.

"Hapa hospitalini pia, niliona tu machozi yakitiririka mashavuni mwake aliponishika mkono."

Jagjit Kaur anajulikana kwa kuimba kama 'Tum Apna Ranjo Gham Apni Pareshani', 'Kaahe Ko Byahi Bides' na 'Pehle kwa Ankh Milana'.

Alioa Khayyam mnamo 1954 na ilikuwa moja ya ndoa za kwanza kati ya jamii katika tasnia ya filamu ya India.

Baada ya kifo cha mtoto wao, Jagjit na Khayyam walianzisha Khayyam Jagjit Kaur KPG Charitable Trust ili kusaidia wasanii wanaotamani na mafundi nchini India.

Msimamizi wa Khayyam Yogesh, ambaye aliishi na Jagjit kwa miaka miwili iliyopita, alisema bado anahisi uwepo wake.

“Hali yake katika siku 15 zilizopita ilikuwa imeshuka na ahueni yake ilikuwa inaonekana kuwa ngumu.

“Alikuwa kama bibi yangu, mimi na mke wangu tulimtunza. Nilikuwa pamoja naye na nilihakikisha kuwa hakuna mtu anayemsumbua.

“Mtoto wangu wa kwanza alizaliwa baada ya Khayyam saab kufariki na Jagjitji alifurahi sana kumwona mtoto wangu.

"Angemshikilia na kusema," Ikiwa Pappaji angekuwa hai, angefurahi ".

"Nilitamani angeishi kwa muda mrefu ingawa afya yake haikuwa nzuri lakini sikuhisi kwamba alikuwa ameachana na maisha."

Raj Sharma alielezea nini kitatokea kwa tuzo na mali kufuatia kifo cha Jagjit.

Alisema: "Uaminifu utaamua ikiwa tunaweka nyumba na kuhamisha nyara zote na kumbukumbu zingine mahali pamoja.

"Ikiwa hakuna mtu anayedai, nitaweka nyara zake zote karibu na picha yake ambayo niko nayo nyumbani kwangu."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unavaa pete ya pua au stud?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...