Balozi wa Uturuki asema Laal Singh Chaddha ni bora kuliko Original

Firat Sunel, Balozi wa Uturuki nchini India, alionyesha mapenzi yake kwa Laal Singh Chaddha na kudai kuwa ni "mafanikio" zaidi kuliko ya awali.

Balozi wa Uturuki asema Laal Singh Chaddha ni bora kuliko Original f

"Lakini sinema hii, kwangu, ina mafanikio zaidi kuliko ile ya asili."

Firat Sunel, Balozi wa Uturuki nchini India, ni mpenda filamu za Bollywood na miongoni mwa anazozipenda zaidi ni Laal Singh Chaddha.

Ametazama filamu hiyo angalau mara nne na kudai kuwa filamu ya Aamir Khan "imefanikiwa zaidi" kuliko ile ya awali Forrest Gump kwa maoni yake.

Laal Singh Chaddha ni muundo rasmi wa toleo la zamani la Tom Hanks.

Baada ya kutolewa, Laal Singh Chaddha ilipokea hakiki hasi na kampeni zilizokabiliwa za kususia, ambazo zinaweza kuwa zimeathiri utendaji wake wa ofisi ya sanduku.

Pamoja na hayo, Firat Sunel anabaki kuwa mfuasi wa filamu hiyo.

Alielezea kupendezwa kwake na Bollywood na Aamir Khan, na kuongeza kuwa Laal Singh Chaddha inasikika naye zaidi kuliko mwenzake wa Hollywood.

Sunel alisema: “Mimi ni shabiki wa filamu za Bollywood na mwigizaji ninayempenda ni Aamir Khan.

"Laal Singh Chaddha, Nimetazama filamu hii angalau mara nne.

"Ni marekebisho ya Forrest Gump. Lakini filamu hii kwangu, ina mafanikio zaidi kuliko ile ya awali.”

Pia anapenda uwezo wa Bollywood kuonyesha mtindo wa maisha wa Kihindi, na hivyo kuongeza uelewa wa watazamaji kuhusu nchi, ambayo inachangia kuongezeka kwa mafanikio ya Bollywood duniani.

Sunel aliendelea: “Unapotazama sinema za Bollywood, unaona pia mtindo wa maisha na asili ya Wahindi.

"Unajifunza mengi kuhusu India na watu wa India, ndiyo maana Bollywood inazidi kupata mafanikio."

Sehemu za Laal Singh Chaddha zilirekodiwa nchini Uturuki na kulingana na Sunel, hii ilionyesha uwiano wa kitamaduni kati ya India na Uturuki.

Alirejelea tukio la mapema ambapo mhusika mwenye sifa anashiriki golgappas na abiria kwenye treni kabla ya kula yeye mwenyewe.

Sunel alifafanua: “Hili (tukio) ni la kawaida kwako na kwangu kwa sababu ni mila.

"Nchini Uturuki, tunatoa pia chakula kwa watu walio karibu kabla ya kula."

"Lakini wakati mtu huko Amerika anatazama sinema hii, hataielewa. Wangefikiri kwa sababu 'Yeye si mvulana mwerevu, ndiyo maana alitoa chakula kwa watu wengine'.

"Labda kwa sababu ninapata kufanana nyingi kati ya jamii zetu ni kwamba ninahisi kupendezwa sana na sinema za hapa."

Wakati huo huo, mbele ya kazi, Aamir Khan yuko bize kujitayarisha Sitaare Zameen Par na Lahore, 1947.

Wakati mwigizaji huyo atacheza na Genelia D'Souza katika kipindi cha kwanza, atakuwa akitoa wimbo wa mwisho ambao utamfanya Sunny Deol aongoze.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unaweza Kumsaidia Mhamiaji Haramu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...