Fahad Sheikh anaelezea kuhusu Unyanyasaji wake usio wa haki katika 'Jalan'.

Hivi majuzi Fahad Sheikh alijitokeza katika kipindi cha Ramadhani cha Green TV na kuzungumzia unyanyasaji usio wa haki aliopata katika 'Jalan'.

Fahad Sheikh anaelezea Matendo yake Isiyo ya Haki katika 'Jalan' f

"Sina hakika kwanini walifanya hivyo"

Hivi karibuni Fahad Sheikh alionekana kwenye kipindi cha Ramadhani cha Green Entertainment na kuangazia tukio la dhulma alilopata wakati wa utengenezaji wa filamu. Mtaa.

Fahad alishiriki kwamba taswira yake iliondolewa kwa njia isiyoeleweka kutoka kwa bango la matangazo kufuatia kupeperushwa kwa kipindi cha kwanza.

Hii ilikuwa licha ya mchango wake mkubwa katika mfululizo na mafanikio yaliyopatikana na tabia yake.

Akitafakari tukio hili, Fahad alionyesha kuchanganyikiwa na kukatishwa tamaa, akisema:

“Picha yangu ilikuwa kwenye bango la kipindi cha kwanza, lakini waliiondoa sehemu iliyofuata.

"Sina hakika kwa nini walifanya hivyo, lakini tabia yangu iliishia kuwa na mafanikio, na mashabiki walipenda sana.

"Nadhani mwishowe, Mwenyezi Mungu huwa anafanya mambo kuwa sawa."

Alikuwa na hali ya uthabiti na imani licha ya magumu, akionyesha imani yake isiyoyumba katika haki ya kimungu.

Kuongeza ufahamu zaidi kwenye mjadala huo, mgeni mwenzake Zoya Nasir alikuwa na maoni yake ya kuongeza.

Alieleza kuwa maamuzi kama hayo, kama vile kuondolewa kwa picha kutoka kwa mabango, mara nyingi huathiriwa na matakwa ya kituo au timu ya uzalishaji.

Fahad pia aliangazia suala pana la uwakilishi na utambuzi ndani ya tasnia.

Alihimiza kutafakari juu ya umuhimu wa kutendewa kwa haki na kutambua talanta.

Kuondolewa kwa picha ya Fahad Sheikh kwenye mabango kulichochea zaidi mijadala kuhusu kuonekana na kuthamini michango ya wasanii.

Mashabiki wake hawakufurahishwa na hilo.

Mtumiaji aliandika: "Niligundua hii wakati drama ilipokuwa ikionyeshwa. Hii sio haki kwake.

"Lakini hakuhitaji uso wake kuwa kwenye bango ili kupokea mapenzi yote aliyoyafanya kutoka kwa mashabiki."

Mwingine aliongeza: “Ni sawa Fahad, Mtaa inajulikana kwa sababu yako.”

Mmoja alisema hivi: “Sekta ya burudani haina maadili na maadili.

“Alikuwa nyota inayochipukia zamani; isingewaumiza kumweka kwenye bango.”

Fahad Sheikh ni mtu mashuhuri katika tasnia ya burudani ya Pakistani. Amejitengenezea niche kama kipaji hodari.

Hapo awali alipata umaarufu kama mtangazaji wa TV ya mtindo wa Style 360, Fahad baadaye alibadilika na kuwa mwigizaji.

Repertoire yake inajumuisha safu ya tamthilia mashuhuri kama vile Baitiyaan, Hasrat, Mtaa, Meeras na Ghamandi.

Moja ya maonyesho bora ya hivi majuzi ya Fahad ilikuwa katika mfululizo wa tamthilia Baitiyaan, ambapo taswira yake iligusa sana hadhira.

Zaidi ya hayo, kuonekana kwake katika Green Entertainment's Wonderland na Hum TV Takabur zaidi alionyesha uwezo wake mwingi na anuwai kama mwigizaji.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafurahiya Mchezo Gani wa Video?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...