Mcheza Kriketi Monty Panesar anasema 'Susia' Laal Singh Chaddha

Mchezaji kriketi wa zamani wa Uingereza, Monty Panesar alimrarua Aamir Khan 'Laal Singh Chaddha', akizungumza dhidi ya taswira ya mhusika mkuu.

Mcheza kriketi Monty Panesar anasema 'Susia' Laal Singh Chaddha - f

"Filamu hii ni aibu kabisa"

Laal Singh Chaddha, mrejesho wa filamu maarufu ya 1994 Forrest Gump, amekumbwa na simu za kususia nchini India.

Hashtag '#KususiaLaalSinghChaddha' iliyovuma kwenye Twitter, ilikusudiwa kuwahimiza umma kutotazama filamu hiyo kufuatia maoni ya Aamir Khan kuhusu "kutovumilia kwa India kunakua".

Simu kama hizo zilitolewa wakati trela ya filamu ilipotolewa Mei 2022 pia.

Mcheza kriketi wa zamani wa Uingereza Monty Panesar pia alijiunga na bendi hiyo alipochapisha ujumbe wa Twitter unaounga mkono kususia filamu hiyo.

Kando ya picha ya bango la filamu hiyo, Monty Panesar aliandika: “Forrest Gump inafaa katika Jeshi la Marekani kwa sababu Marekani ilikuwa ikiajiri watu wenye IQ ya chini ili kukidhi mahitaji ya Vita vya Vietnam.

"Sinema hii ni aibu kabisa kwa Jeshi la India la Jeshi la India na Sikhs!! Kutokuheshimu. Aibu. #KususiaLaalSinghChaddha.'

katika hatua nyingine tweet, Monty Panesar aliorodhesha idadi ya heshima zinazotolewa kwa Masingasinga waliotumikia katika jeshi la India.

Uingereza ya zamani kriketi pia iliita filamu hiyo "ya kukosa heshima" na "ya kufedhehesha."

Hapo awali, Aamir Khan alikuwa amewaomba watu kutazama filamu hiyo huku akiwasiliana na ripoti mjini Mumbai kabla ya kutolewa.

Aamir alinukuliwa na ANI akisema: “Hiyo Bollywood ya kususia, kususia Aamir Khan, kususia Laal Singh Chaddha.

“Nina huzuni pia kwa sababu watu wengi wanaosema hivyo mioyoni mwao wanaamini mimi ni mtu ambaye siipendi India.

“Katika mioyo yao, wanaamini hivyo. Na hiyo si kweli kabisa.”

https://twitter.com/MontyPanesar/status/1557431878562488321?s=20&t=C5IMcjYSef3EolZA28VOxg

Alisema zaidi: “Ninaipenda sana nchi. Ndivyo nilivyo. Inasikitisha sana ikiwa baadhi ya watu wanahisi hivyo.

"Nataka kumhakikishia kila mtu kuwa sivyo hivyo, tafadhali usisusia filamu zangu, tafadhali tazama filamu zangu."

Laal Singh Chaddha, Kama vile Raksha Bandhan, ilifikiriwa na wengi kusaidia kufufua Bollywood.

pamoja Aamir Khan na Akshay Kumar wakiongoza filamu hizo mbili, wengi walitarajia kuwa filamu hizo zingevunja mkumbo wa wasioigizaji wa Bollywood.

Walakini, ishara za kwanza hazionekani kuwa za kuahidi.

Uhifadhi wa filamu zote mbili ulibaki mdogo na idadi ya watu siku ya ufunguzi imechelewa kwa 12-20%, kulingana na eneo.

Hii imesababisha wataalam wengi wa tasnia kutabiri nyakati za huzuni kwa filamu hizo mbili kubwa.

Wachambuzi wa biashara wanasema kwamba takwimu zinafaa kuboreka mwishoni mwa juma lakini idadi ya watu 60-70% inaonekana haiwezekani, ambayo inamaanisha kuwa filamu zitatatizika kuchapisha idadi kubwa ya wikendi ya ufunguzi.

Jambo moja linalofanya kazi kwa filamu hizi mbili ni mapokezi chanya muhimu, ambayo yote yamepokea.

Hii inaweza kusababisha maneno mazuri ya kinywa. Filamu zimeona ukuaji kupitia maneno ya mdomo, hata hivyo filamu kubwa kama Laal Singh Chaddha fanya kazi kwa siku zenye nguvu za ufunguzi.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nini kinachojali kwako kwa mwenzi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...