Boney Kapoor 'anathibitisha' Mahaba ya Janhvi pamoja na Shikhar Pahariya

Boney Kapoor alizungumza kuhusu maisha ya kibinafsi ya bintiye Janhvi na alionekana kuthibitisha uhusiano wake na Shikhar Pahariya.

Boney Kapoor 'anathibitisha' Uhusiano wa Janhvi na Shikhar Pahariya f

"Nilikuwa na hakika kwamba hawezi kuwa ex."

Huku kukiwa na matarajio yanayozunguka kutolewa kwa filamu yake ijayo Maidaan, Boney Kapoor alichukua muda kuangazia maisha ya kimapenzi ya bintiye Janhvi Kapoor.

Wakati wa mahojiano ya hivi majuzi, Boney Kapoor alizungumza waziwazi kuhusu mpenzi wa Janhvi, Shikhar Pahariya.

Alionyesha upendo wake na shukrani kwake.

Boney Kapoor alisema: "Ninampenda (Shikhar) na, kwa kweli, kati ya miaka kadhaa nyuma, Janhvi hakuwa akimuona, lakini bado nilikuwa na urafiki naye.

"Nilikuwa na hakika kwamba hawezi kuwa ex."

Matamshi ya joto ya Boney yalionekana kuthibitisha kuwa Janhvi na Shikhar wako pamoja.

Mtayarishaji huyo mkongwe aliendelea:

“Atakuwa karibu.

"Wakati mtu yeyote yuko kwa ajili yako kwa nafasi yoyote, iwe kwa ajili yangu, iwe kwa Janhvi, iwe kwa Arjun, yeye ni rafiki kwa wote.

"Kwa hivyo ninahisi tumebarikiwa kuwa na mtu kama yeye katika mpangilio wetu."

Maneno ya Boney yalisisitiza uungwaji mkono usioyumba wa Shikhar na kujitolea kwa Janhvi na familia yao.

Wakati Janhvi Kapoor bado hajathibitisha rasmi uhusiano wake na Shikhar Pahariya, matembezi yao ya hadharani pamoja kumezua uvumi miongoni mwa mashabiki na vyombo vya habari.

Hasa, wanandoa hao waliokuwa na uvumi hivi majuzi walihudhuria sherehe ya siku ya kuzaliwa ya dadake Janhvi Khushi Kapoor, na hivyo kuchochea uvumi wa mapenzi yao.

Zaidi ya hayo, Janhvi, akiandamana na Shikhar na rafiki wa karibu Orry (Orhan Awatramani), walitembelea Hekalu la Tirupati kwa siku yake ya kuzaliwa ya 27.

Hii ilivuta hisia za watazamaji na watumiaji wa mitandao ya kijamii.

Shikhar Pahariya ni mjukuu wa Waziri Mkuu wa zamani wa Maharashtra Sushil Kumar Shinde.

Ripoti zinaonyesha kuwa Janhvi na Shikhar hapo awali walikuwa kwenye uhusiano wa karibu, ingawa inasemekana waliachana kabla ya kurudiana mnamo 2023.

Maoni ya Janhvi Kapoor kuhusu Kahawa Pamoja na Karan 8 pia ilionyesha kuwa anachumbiana na Shikhar.

Karan Johar alikuwa ameuliza: “Umekuwa na njia ya kuvutia ya mapenzi, ulikuwa ukichumbiana na Shikhar, kisha ukachumbiana na mtu mwingine na sasa unachumbiana na Shikhar tena. Kweli au uongo.”

Janhvi Kapoor alijibu: "Sitasema hivyo lakini nitasema hivi, yeye sio kwa ajili yangu tu, bali kwa ajili yake (Khushi), kwa baba na kila mtu katika familia yetu, amekuwa hapo tangu mwanzo kama rafiki. .

"Si kwa njia ambayo ilinifanya nihisi kama anatarajia chochote au yeye ni msukumo au yoyote ya mambo hayo."

"Alikuwa pale kwa njia ya kujitolea sana na kwa njia ambayo sijaona wanaume wengi wanaoweza kuwa pale kwa ajili ya mwanadamu mwingine."

Aliongeza kuwa Shikhar ni mtu mmoja ambaye ana kwenye piga haraka.

Huku Boney Kapoor akisubiri kwa hamu kutolewa kwa tamthilia yake ya michezo Maidaan, akiwa na Ajay Devgn, anaendelea kuvinjari matatizo ya uzazi, ikiwa ni pamoja na kusaidia watoto wake katika jitihada zao za kimapenzi.

Matamshi yake ya wazi kuhusu uhusiano wa Janhvi na Shikhar Pahariya yanatoa taswira ya mienendo ya maisha ya familia yao.



Vidushi ni msimuliaji wa hadithi ambaye anapenda kuchunguza tamaduni mpya kupitia usafiri. Anafurahia kutengeneza hadithi zinazoungana na watu kila mahali. Moto wake ni "Katika ulimwengu ambapo unaweza kuwa chochote, kuwa mkarimu."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Sababu ya ukafiri ni

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...