Video ya Ranveer Singh Deepfake inakwenda Virusi

Katika hali ya kushangaza, video bandia inayodaiwa kuonyesha Ranveer Singh imesambaa mtandaoni. Pata maelezo zaidi.

Video ya Deepfake ya Ranveer Singh inasambaa Virusi Online - f

"Wewe pia unapaswa kuwasilisha malalamiko."

Video ya kina bandia inayodaiwa kuonyesha Ranveer Singh imesambaa mtandaoni.

Video hiyo inaonyesha nyota huyo akimkosoa Waziri Mkuu wa India Narendra Modi.

Nyenzo imejaa jinsi Uchaguzi Mkuu wa India unavyokaribia.

Kulingana na video hiyo ya sekunde 42, Ranveer Singh anadaiwa kusema:

"Hili ndilo kusudi la Modi ji. Alikusudia kusherehekea maisha yetu ya huzuni, hofu yetu, ukosefu wetu wa ajira na mfumuko wa bei.

"Kwa sababu India yetu sasa inaelekea wakati wa ukosefu wa haki kwa kasi kama hii.

"Kwa hivyo hatupaswi kamwe kuacha kudai maendeleo yetu na haki - hii ndiyo sababu lazima tufikiri na kupiga kura."

Katika klipu hiyo, Ranveer Singh alivalia mavazi ya kitamaduni na taji shingoni.

Wanamtandao walikuwa wepesi kulaani video hiyo huku wakimtaka Ranveer kuchukua hatua.

Mtumiaji mmoja alitoa maoni: "Congress inatumia video yako ya kina.

"Kama vile Aamir Khan amewasilisha malalamiko dhidi yao, wewe pia unapaswa kuwasilisha malalamiko."

Mwingine aliongezea: "@RanveerOfficial inapaswa kuchukua hatua sahihi kwa hii ASAP."

Wa tatu aliuliza: "Kwa nini Congress inapenda vitu vya uwongo?"

Pia ilithibitishwa kuwa video hiyo imebadilishwa kidijitali kwa kutumia sauti ya sauti iliyosanifiwa.

Video asilia ni sehemu ya mahojiano ambayo Ranveer aliyatoa kwa shirika la habari la Asian News International (ANI).

Alimsifu Bw Modi na kusema huyo wa mwisho alikuwa akisherehekea urithi wa kitamaduni wa India.

Tukio hili si la pekee. Video ya kina kama hiyo inayoonyesha Aamir Khan kusambazwa mtandaoni.

Katika klipu hiyo, Aamir alionyeshwa kuunga mkono chama cha Congress.

Timu ya Aamir ilijibu klipu hiyo na kukana kuwa video hiyo ilikuwa ya kweli.

Walisema: "Tunasikitishwa na video ya hivi majuzi ya virusi inayodai kwamba Aamir Khan anakuza chama fulani cha kisiasa.

"Angependa kufafanua kuwa hii ni video ya uwongo na sio kweli kabisa.

"Ameripoti suala hilo kwa mamlaka mbalimbali zinazohusiana na suala hili, ikiwa ni pamoja na kufungua FIR na Kiini cha Uhalifu wa Mtandao cha Polisi wa Mumbai.

"Tunataka kufafanua kuwa Bw Aamir Khan hajawahi kuidhinisha chama chochote cha siasa katika kipindi chote cha miaka 35 ya maisha yake."

“Amejitolea juhudi zake katika kuongeza uelewa wa umma kupitia kampeni za Tume ya Uchaguzi ya uhamasishaji wa umma kwa chaguzi nyingi zilizopita.

"Bw Khan angependa kuwasihi Wahindi wote kujitokeza kupiga kura na kuwa sehemu hai ya mchakato wetu wa uchaguzi."

Kwenye mbele ya kazi, Ranveer Singh alionekana mara ya mwisho Rocky Aur Rani Kii Prem Kahaani (2023).

Atakuwa nyota ijayo Singham Tena. 



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya X.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unadhani nani mkali zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...