Yashma Gill anajibu shutuma kwenye Usiku wa Mchezo wa Ramadhani

Yashma Gill amejibu shutuma dhidi ya watu mashuhuri walioshiriki katika michezo ya usiku, ambayo imekuwa mtindo maarufu wakati wa Ramadhani.

Yashma Gill anajibu ukosoaji kwenye Ramadan Game Nights f

"Ikiwa una shida kama hii na usiku wa mchezo wetu"

Yashma Gill alishughulikia ukosoaji unaozunguka usiku wa michezo wakati wa Ramadhani.

Wakati wa Ramadhani 2024, mtindo wa usiku wa michezo miongoni mwa watu mashuhuri ukawa mtindo maarufu.

Hizi ziliwapa fursa ya kupumzika na kufanya shughuli mbalimbali.

Mikusanyiko hiyo ilikuwa na michezo mbalimbali, kuanzia michezo ya kimwili kama vile badminton na tenisi hadi michezo ya bodi. Haya yote yalifurahiwa katika saa zilizotangulia hadi Sehri.

Mtindo huu ulipozidi kushika kasi, usiku wa michezo ukawa jambo la kawaida, huku watu mashuhuri wakikutana mara kwa mara kwa jioni hizi za kufurahisha.

Miongoni mwa watu mashuhuri wanaohudhuria mara kwa mara usiku wa mchezo huu ni Yashma Gill. Hata aliandaa hafla yake mwenyewe wakati wa Ashra ya mwisho ya Ramadhani.

Baadhi ya watu walikosoa wazo la usiku wa michezo wakati wa Ramadhani, wakipendekeza kwamba wakati huu ulipaswa kutolewa kwa ibada.

Yashma Gill sasa amejibu ukosoaji huu kwenye kipindi cha Ahmed Ali Butt Akili Na Karna.

Yashma alisema kuwa Ramadhani inatoa muda mwingi wa burudani, haswa usiku. Alisema kuwa watu wengi wanalenga kukesha hadi Sehri.

Kushiriki katika michezo ya usiku hakukujaza wakati huu tu bali pia kulitoa fursa ya mazoezi ya mwili ambayo ni ya manufaa kwa afya.

Alisisitiza kwamba wale wanaokosoa usiku wa michezo wanapaswa kujishughulisha wenyewe badala ya kutoa maoni juu ya shughuli za wengine.

Yashma alisema: "Ikiwa una shida kama hii na usiku wa mchezo wetu, basi unafanya nini kwenye Instagram?

"Pia unapaswa kwenda kufanya Ibadat."

Ahmed Butt alidai kuwa wakosoaji ndio wanacheza michezo usiku kucha.

Mmoja wa watu kwenye show aliongeza:

"Kimsingi ni taswira yao wenyewe. Wana huzuni sana kwamba wanaweza tu kuandika maoni ya huzuni."

Kwenye mitandao ya kijamii, watumiaji wa mtandao hawakumuunga mkono Yashma.

Mtumiaji aliandika: "Sielewi kwa nini watu hawa mashuhuri wanaendeleza mambo mabaya."

Mwingine akaongeza: “Weka usiku wa mchezo wako na sala kwako mwenyewe.

"Ikiwa utachapisha kila kitu kwenye mitandao ya kijamii, basi unapaswa kuwa na ujasiri wa kukosolewa."

Mmoja alisema: "Samahani lakini usiku huu wa mchezo wa Ramadhani ulikuwa wazo mbaya na badala ya kukubali hilo, unajaribu kulitetea."

Mwingine alisema: “Jinsi wao wote wanaketi pamoja na kuwadhihaki wale wote waliojaribu kuwarekebisha inatia wasiwasi sana.

"Inaonyesha kiwango cha upumbavu watu mashuhuri wa Pakistani wamefikia."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni mtu gani mashuhuri anayefanya Dubsmash bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...