Mareeha Safdar anadai Nargis Fakhri anamwonea wivu

Huku akishiriki uzoefu wake wa kufanya kazi na waigizaji wa Bollywood, Mareeha Safdar alidai Nargis Fakhri anamuonea wivu.

Mareeha Safdar anadai Nargis Fakhri anamwonea wivu f

"alikuwa mkorofi na mwenye wivu kwa wengine."

Wakati wa mahojiano, Mareeha Safdar alidai Nargis Fakhri anamuonea wivu.

Alishiriki maarifa kuhusu tajriba yake ya kufanya kazi na waigizaji wa Bollywood, na kupata nafasi ya kushirikiana nao na kuangalia taaluma yao. Hii ni pamoja na Nargis Fakhri.

Akisifu taaluma ya wenzake wa India, Mareeha alisema:

"Waigizaji wa India ni wazuri sana katika kazi zao na wako mbele yetu kwa sababu."

Mareeha alifanya kazi na Nargis 3 lakini alikuwa na uzoefu mdogo mzuri wa kufanya kazi naye.

Akizungumza kuhusu kufanya kazi kwenye filamu, alisema:

"Nilikuwa na urafiki mzuri na waigizaji wote akiwemo Lisa [Haydon], Jacqueline Fernandez na Boman Irani.

"Wote walikuwa wana urafiki wa hali ya juu isipokuwa Nargis Fakhri, alikuwa akijifikiria sana, hakuelewana nasi, na alikuwa na wivu pia, labda alikuwa akifikiria ni wapi msichana huyu (Mareeha) ametokea, yeye. alikuwa mkorofi na mwenye wivu kwa wengine.”

Licha ya kukabiliwa na changamoto, ushiriki wa Mareeha Safdar kwenye Bollywood, haswa jukumu lake katika 3, ilimpa fursa nyingi sana.

Maoni ya Mareeha yaligawanya watazamaji.

Wengine waliunga mkono Mareeha, kwa kuandika moja:

"Nargis hakuwahi kunipa vibes nzuri."

Mwingine aliongeza: "Watu kama Nargis ni watu mashuhuri ambao hawatawahi kuhimiza talanta mpya kwa sababu tu wanahisi kutishiwa kwa nafasi zao."

Hata hivyo, wengine walidai Mareeha ndiye mwenye wivu.

Mmoja alisema: "Hakuna hata mtu anayejua Mareeha ni nani. Anachukia Nargis kama maneno yake yasiyofaa yanaweza kumdhuru.

Mtumiaji mwingine alibainisha:

“Mareeha mwenyewe ana wivu. Sauti na maneno yake ni ya chuki sana."

Mareeha Safdar ni mtu mashuhuri katika tasnia ya burudani ya Pakistan, anayesifika kwa kazi yake kama mwanamitindo na mwigizaji.

Safari yake katika tasnia ilianza baada ya kumaliza masomo yake katika shule ya uigizaji huko London, ambapo aliboresha ujuzi wake na kuweka msingi wa taaluma yake.

Kwa kuzingatia historia yake katika uigizaji, Mareeha Safdar aliingia katika ulimwengu wa burudani akiwa na ueledi mkubwa, akajipatia umaarufu haraka.

Amekuwa akishiriki kikamilifu katika miradi mbalimbali, ikiwa ni pamoja na kuonekana katika tamthilia maarufu kama Kaisi Aurat Hoon Main.

Hivi majuzi, Mareeha Safdar alipata umakini mkubwa kupitia ushiriki wake katika onyesho la ukweli la Ary Digital. Tamasha, akiimarisha zaidi uwepo wake katika tasnia.

Zaidi ya kazi yake nchini Pakistani, Mareeha Safdar pia amejitosa Bollywood, akishiriki skrini na waigizaji mashuhuri kama vile Akshay Kumar, na kupanua wigo wake kwa hadhira ya kimataifa.

Walakini, katikati ya mafanikio yake, mashabiki na wafuasi walishangazwa na ufichuzi wa Mareeha Safdar kuhusu uzoefu wake wa madai na Nargis Fakhri.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ni chai gani unayopenda zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...