Mwanamke wa Kipakistani anasafiri hadi India Kuoa Mpenzi

Katika hadithi ya mapenzi ya kuvuka mpaka, mwanamke wa Pakistani amewasili nchini India kuolewa na mpenzi wake, mkazi wa Kolkata.

Mwanamke wa Kipakistani anasafiri hadi India Kuoa Mpenzi f

"Nilikuwa nikipata upendo kutoka kwa kila mtu."

Mwanamke wa Kipakistani amewasili nchini India kuolewa na mpenzi wake anayeishi Kolkata baada ya kuwa kwenye uhusiano kwa miaka mitano.

Javeria Khanum, anayetoka Karachi, alivuka mpaka wa Attari-Wagah huko Amritsar alipokuwa akijiandaa kuolewa na Sameer Khan Januari 2024.

Wanandoa hao walitambulishwa mnamo 2018 wakati Sameer alirudi Kolkata kutoka Ujerumani na kuona picha ya Javeria kwenye simu ya mama yake.

Akielezea mwanzo wa uhusiano wao, Sameer alisema:

“Nilikuwa nimerudi nyumbani kutoka Ujerumani ambako nilikuwa nikisoma. Niliona picha yake kwenye simu ya mama yangu na nikaonyesha nia yangu.

"Nilimwambia mama yangu kwamba nilitaka kuolewa na Javeria."

Mama yake alituma pendekezo hilo kwa mama yake Javeria na familia zote mbili zilikubali.

Hata hivyo, mipango yao ya ndoa ilikabili vikwazo vingi.

Tume Kuu ya India hapo awali ilikataa ombi la visa la Javeria mara mbili. Janga la Covid-19 lilichelewesha mambo zaidi.

Lakini mwanamke huyo wa Pakistani hakukatishwa tamaa na aliendelea kuomba visa, hatimaye akakubaliwa.

Mnamo Desemba 5, 2023, Javeria aliwasili India.

Sameer alimsalimia mchumba wake kwa shada la maua na midundo ya dhol.

Inaripotiwa kwamba mwandishi wa habari na mfanyakazi wa kijamii Maqbool Ahmed Wasi Qadian alimsaidia Javeria kupata visa.

Akishukuru serikali ya India kwa kumpa Javeria visa ya siku 45, Sameer alisema:

"Mipaka haijalishi wakati nia ni safi."

Javeria aliongeza: “Familia zetu zilikubali ndoa lakini tulikuwa tukijaribu kupata visa. Ninashukuru serikali ya India kwa kunipa visa ya siku 45.

"Tumekuwa katika uhusiano kwa miaka mitano iliyopita, na nilikuwa nikijaribu kupata visa kwa muda mrefu na hatimaye, ikawa. Kila mtu nyumbani alifurahi sana.

“Ninajisikia furaha sana. Nilipoingia India, kila mtu alinipongeza, na nilikuwa nikipata upendo kutoka kwa kila mtu.

“Nilijisikia furaha kuona ukaribisho mkubwa niliopokea. Bado siamini hili.”

Sameer alifichua kuwa wakati wa uhusiano wao wa miaka mitano, alikutana na Javeria mara tatu pekee - mara mbili nchini Thailand na mara moja huko Dubai.

Mwanamke wa Kipakistani anasafiri hadi India Kuoa Mpenzi

Kuungana kwao kuliwaacha wenzi hao wakihangaika kufahamu ukweli kwamba wanaweza kufunga ndoa.

Sameer alieleza: “Nimefurahi sana na kushangaa kumuona, unaweza kumuona usoni mwangu. Ninataka kushukuru serikali ya India na Bw Maqbool, ambao walitusaidia katika mchakato wa visa.

"Nchi zote mbili zilitusaidia sana kuja pamoja.

"Nia zinapokuwa wazi basi hakuna kitu kama mpaka kinachoweza kuingia kati ya upendo, na huu ni mfano."

Akitoa wito wa visa mpya kuletwa, Sameer aliongeza:

“Natamani serikali zote mbili ziwasilishe visa maalum kwa wanandoa wanaotaka kuoana na kuwasaidia.

"Maswala ya usalama ni muhimu, ninaheshimu hilo lakini kunapaswa kuwa na kitengo maalum."

Alisema marafiki wanaoishi Uhispania na Marekani huenda wakahudhuria harusi hiyo.

Baada ya kuolewa, Javeria ataomba visa ya muda mrefu.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri Taimur anaonekana kama nani zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...