Mpenzi wa Kihindi anataka Kuoa Mchumba baada ya Wiki 4

Kwenye Reddit, mwanamke mwenye asili ya Kiafrika alisema kwamba mpenzi wake wa Kihindi anataka wafunge ndoa licha ya kujuana kwa wiki nne pekee.

Mpenzi wa Kihindi anataka Kuoa Mchumba baada ya Wiki 4 f

"Hivi ni kawaida kwamba anataka kuolewa haraka hivi?"

Mwanamke mchanga amefichua kuwa mpenzi wake wa Kihindi anataka kumuoa baada ya wiki nne tu za kujuana.

Mbali na uhusiano huo mfupi, mwanamke huyo pia alifichua kuwa ana miaka 18 tu.

Kuchukua Reddit ili kuzungumzia tatizo lake, mwanamke huyo alisema kwamba yeye ni Mmarekani mwenye asili ya Kiafrika na kwamba yeye na mpenzi wake wanaishi Marekani.

Alisema: "Mimi ni mwanamke mwenye umri wa miaka 18 (mwanamke mweusi), mpenzi wangu ambaye ni Mhindi ana umri wa miaka 23."

Mwanamke huyo anaeleza kuwa mpenzi wake amefanikiwa sana licha ya umri wake kabla ya kufichua kuwa wamefahamiana kwa muda wa mwezi mmoja pekee.

"Ana nyumba nzuri na ana vituo viwili vya mafuta, tumefahamiana kwa wiki nne tu."

Kisha anajadili suala lake.

"Tayari ameshataja ndoa na alinichumbia, alikuwa akiniambia jinsi anavyonipenda."

Chapisho la Reddit la mwanamke huyo linaashiria kwamba mpenzi wake wa Kihindi anatamani sana kumuoa, hata kumtaka amtoroke.

"Nimekuwa nikipata shida za kifamilia nyumbani na ananiuliza nitoroke naye, alisema kwamba ikiwa ninampenda nitaacha familia yangu kuwa naye, mama wa nyumbani."

Kuuliza Reddit kwa msaada, anaongeza:

"Je, hii ni kawaida katika utamaduni wa Kihindi kwa wanaume kupenda haraka hivyo?

“Hivi ni kawaida yake kutaka kuolewa haraka hivi?

"Nifanye nini?"

Chapisho lake lilipokea zaidi ya majibu 100, huku mengi yakieleza matatizo ambayo angeweza kukabiliana nayo.

Mtumiaji mmoja alijibu: "Hii inaonekana kama ulaghai tbh, anamiliki vituo viwili vya mafuta akiwa na umri wa miaka 23?

“Utadanganywa au utaishia kwenye ndoa yenye unyanyasaji. Samahani lakini naomba uondoe kabisa uhusiano huo. Jitunze!”

Wengine walisema kwamba ikiwa angepitia ndoa hiyo, maisha yake yatadhibitiwa na wazazi wake na pia angekabiliwa na dhuluma za ubaguzi wa rangi.

“Amini silika yako.

“Wazazi wake wanamiliki vituo vya mafuta, si yeye. Utalazimika kukaa katika nyumba moja na wazazi wake ambao watakuamuru maisha yako."

“Utaombwa ufanye kila aina ya kazi za nyumbani na kupika, na mama wa mume wako atakukumbusha mara kwa mara jinsi ulivyo mbaya katika kufanya kila kitu.

"Hivyo ndivyo inavyoendelea kawaida. Muulize mpenzi wako ikiwa hali itakuwa tofauti.

"Bonasi: wataendelea b***h kuhusu rangi ya ngozi/mbari yako.

"Wahindi wana ubaguzi sana dhidi ya ngozi nyeusi. Weka masikio yako wazi kwa utofauti fulani wa neno 'kaali/kaalu'."

Wengine waliamini kwamba tamaa ya mwanamume huyo kuolewa ilikuwa kwa ajili ya uraia.

Kulikuwa na madai kwamba ilikuwa hivyo aweze kutatua masuala ya visa huku wengine wakihisi huenda akamtupa mpenzi wake baada ya kupata alichotaka.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni mtu gani mashuhuri anayefanya Dubsmash bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...