Mwanamke wa Kiukreni Aliyekimbia Vita alifunga Kuolewa na Mpenzi wa Kihindi

Mwanamke wa Kiukreni ambaye alikimbia vita ili kuwa na mpenzi wake wa Kihindi katika nchi yake sasa anatazamiwa kuolewa naye.

Mwanamke wa Kiukreni

"ndipo tulipoamua kuoana."

Mwanamke wa Ukraine ambaye alikimbia vita vinavyoendelea nchini mwake anatazamiwa kuanza maisha mapya nchini India na kuolewa na mpenzi wake.

Anna Horodetska alikuwa Kyiv wakati majeshi ya Urusi yalipovamia nchi yake. Tangu wakati huo amefika India kuwa na mpenzi wake.

Anubhav Bhasin na Anna walikutana kwa mara ya kwanza mapema 2020 alipokuwa akitembelea India.

Anubhav, wakili wa Mahakama Kuu ya Delhi, alisema:

"Tumefahamiana kwa takriban miaka miwili na nusu. Tulikutana tukiwa safarini.

"Mara ya kwanza tulifahamiana ipasavyo ilikuwa kabla ya kufungwa kwa mara ya kwanza mnamo 2020."

Lakini Anna alikwama kwa sababu ya kufungwa na kughairiwa kwa safari za ndege.

Anubhav alisema: "Alikaa nyumbani kwangu hadi wakati alipoweza kupanda ndege kurudi Ukraine."

Anna, ambaye alifanya kazi kwa kampuni ya IT na pia alikuwa msanii wa mapambo, alirudi Ukrainia wakati wa kufuli kwa pili.

Aliendelea: "Mara tu kufuli kumalizika, tulikutana tena Dubai na kisha akaja India, na nikaenda Kyiv.

“Desemba mwaka jana alikuja India na kukutana na familia yangu na ndipo tukaamua kufunga ndoa. Kisha akarudi Ukrainia.”

Wenzi hao walipanga kuoana, lakini vita vilizuka.

Anubhav alieleza hivi: “Vita ilipoanza Februari 24, Anna aliamshwa na sauti ya mabomu.

"Kwa siku tatu zilizofuata, alikuwa akiingia na kutoka kwenye makazi ya mabomu ambayo yalikuwa karibu na nyumba yake.

"Siku ya 27 asubuhi, aliamua kuhamia Poland, kwa hiyo alipakia begi lenye nguo za joto na vitu vingine muhimu na kutafuta teksi ya kufika kituoni, ambapo aliondoka na mbwa wake na mama yake."

Mwanamke huyo wa Kiukreni alisafiri hadi Kamianka kisha akapata gari-moshi hadi Lviv.

Akizungumzia shida ya Anna, Anubhav alisema:

"Alifika Lviv usiku wa 27 na akakaa huko usiku kucha. Mnamo tarehe 28, Anna aliamua kupanda basi kwenda Poland, lakini akapata habari kwamba kulikuwa na watu ambao walikuwa wamengoja kwenye mpaka wa Poland kwa zaidi ya saa 24 na hawakuweza kupita.

"Hatimaye alipata basi lililokuwa likienda mpakani na Slovakia na kufika huko karibu na usiku wa manane, na kuvuka mpaka kwa miguu baada ya kungoja kwa masaa kadhaa."

Baada ya kuingia Slovakia, Anna alipata basi dogo lililokuwa likielekea Krakow, ambako alikaa kwa wiki kadhaa.

Akifichua kwamba alimpendekeza kwenye uwanja wa ndege, Anubhav alisema:

“Nilikuwa na marafiki pale ambao walimsaidia na kumpatia mahali pa kulala.”

"Mwishowe, alituma maombi ya visa katika ubalozi wa India huko Poland na ilipokubaliwa, alisafiri kwa ndege hadi India na nilimpendekeza kwenye uwanja wa ndege."

Anna sasa yuko India na mpenzi wake anasema watafunga ndoa hivi karibuni. Kisha Anna ataomba uraia wa India. Kwa sasa ana visa ya mwaka mmoja.

Anubhav aliongeza: "Tunahitaji tu kurudi kumchukua mbwa wakati wowote vita itakapokwisha."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni wachezaji Wapi wa Kigeni Wanaopaswa Kutia Saini Ligi Kuu ya India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...