Muneeb Butt afafanua Madai Hakutaka Mke arejee kwenye Uigizaji

Kwenye Mazaaq Raat, Muneeb Butt alijibu madai kwamba hakutaka mkewe Aiman ​​Khan arudi kuigiza.

Muneeb Butt anafafanua Madai Hakutaka Mke arejee kwenye Kaimu f

Muneeb Butt alikuwa mtu mashuhuri hivi punde zaidi kujiunga na Imran Ashraf kwenye kipindi cha mazungumzo Mazaaq Raat ambapo aliangazia dhana kuwa hataki mkewe Aiman ​​Khan arejee kwenye uigizaji.

Swali liliulizwa na mjumbe wa hadhira na Muneeb alitupilia mbali madai hayo huku pia akisema kuwa uamuzi wa mwisho ulikuwa juu yake.

Alijibu: “Hapana, nitakuambia. Ni uamuzi wake binafsi [Aiman].

"Wakati anahisi kama anapaswa kurudi atarudi. Sina la kusema wala kuingiliwa katika hili, lazima nikuambie, ni maisha yake mwenyewe, haya ni maamuzi yake mwenyewe.

"Simlazimishi kwa jambo lolote."

Muneeb Butt alisifiwa kwa majukumu yake ya kaimu, kama vile afisa wa polisi Baandhi na mtu aliyebadili jinsia ndani Sar-e-Raah, ambapo alijibu kwamba alihisi hisia ya kuwajibika katika kutenda haki kwa majukumu yake.

Aliendelea kusema kwamba kucheza tabia yake vizuri katika Sar-e-Raah, alitumia muda na jumuiya ya waliobadili jinsia kuchukua vidokezo ambavyo vingefanya tabia yake ionekane ya kweli na sio kutiliwa chumvi.

Muneeb alisifiwa kwa ustadi wake wa mahojiano na watu wengi walijitokeza kusema alijiona kama mtu mwenye upendo na kufanya kipindi hicho kufurahisha kutazama.

Mtu mmoja alisema: “Muneeb ni mtu mnyenyekevu sana.”

Mwingine alikubali na kusema: “Muneeb ni mtu mzuri sana.”

wa tatu aliongeza:

"Muneeb sio tu mwigizaji mzuri, lakini pia ni binadamu wa ajabu."

Muneeb alianza kazi yake ya uigizaji mnamo 2012 na ameonekana katika safu za tamthilia kama vile Daldal, Kaisa Hai Naseeban, Yaariyan na Baddua.

Alijulikana sana kwa nafasi yake kama Ahmed katika Kaisa Hai Naseeban. Hadithi hiyo ilijikita kwenye mada ya unyanyasaji wa ndoa na mfumo wa mahari.

Kaisa Hai Naseeban ikawa mojawapo ya mfululizo wa viwango vya juu zaidi katika historia ya televisheni ya Pakistani.

Alikutana na mkewe Aiman ​​kwenye seti za mradi wao Baandhi na wawili hao walioana mwaka wa 2018 katika sherehe ya kifahari iliyohudhuriwa na familia zao na marafiki kutoka tasnia ya showbiz.

Mwaka mmoja baadaye, Aiman ​​na Muneeb walikua wazazi kwa mara ya kwanza, wakiwa na binti anayeitwa Amal.

Hivi karibuni wakawa wazazi kwa mtoto wao wa pili, Miraal.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Mchango wa AIB Knockout ulikuwa mbichi sana kwa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...