Aiman ​​Khan & Muneeb Butt wanamkaribisha Binti

Imetangazwa kuwa wanandoa mashuhuri Aiman ​​Khan na Muneeb Butt wamemkaribisha mtoto wao wa pili pamoja.

Aiman ​​Khan & Muneeb Butt wanamkaribisha Binti f

"Lazima awe mtoto mzuri kama Amal."

Wanandoa mashuhuri wanaopendwa sana Aiman ​​Khan na Muneeb Butt wamemkaribisha binti yao wa pili pamoja.

Wanandoa hao, ambao ni wazazi wa Amal, walitangaza kwamba ujio wao mpya unaitwa Miral.

Pacha wa Aiman ​​Minal Khan alishiriki habari hizo za furaha kwenye Instagram yake.

Chapisho hilo lilisomeka: “Ni msichana!

"Saa 3:04 asubuhi mnamo Agosti 7, familia ya Amal ilikaribisha mwanachama mpya, msichana mchanga Miral Muneeb, akijaza mioyo yao kwa furaha na upendo."

Mashabiki walikimbilia kutoa pongezi baada ya taarifa hiyo kuwekwa.

Maoni moja yalisomeka: "Hongera Minal, upendo mwingi kutoka kwa upande wetu."

Nyingine ilisoma: "Hongera Minal, wewe ni khala [shangazi] kwa mara nyingine tena."

Shabiki mmoja aliandika: "Mwenyezi Mungu amjaalie maisha mema ya baadaye."

Jarida la Diva pia lilichapisha kwenye ukurasa wao wa Instagram, kuutaarifu umma kuhusu kuzaliwa kwa binti wa wanandoa hao maarufu.

Chapisho hilo lilisomeka: “Wanandoa nyota Aiman ​​Khan na Muneeb Butt wamempokea mtoto wao wa pili, mtoto wa kike leo tarehe 7 Agosti.

"Mama na mtoto wanaendelea vizuri. Karibu kwa msichana wa ulimwengu!

Chapisho hilo lilipokelewa kwa upendo na pongezi nyingi na mashabiki pia walienda kwenye sehemu ya maoni kuwapongeza wanandoa hao.

Shabiki mmoja aliandika: “Masha’Allah [Asifiwe Mwenyezi Mungu], na abarikiwe na mustakabali mwema.”

Mwingine aliandika: "Lazima awe mtoto mzuri kama Amal. Mwenyezi Mungu amweke salama.”

https://www.instagram.com/p/Cvo4lUQo7iB/?utm_source=ig_web_copy_link&igshid=MzRlODBiNWFlZA==

Aiman ​​na Muneeb walifunga pingu za maisha mnamo Novemba 21, 2018, katika sherehe ya kifahari mjini Karachi.

Sherehe za harusi zao ndizo zilizotarajiwa zaidi na kufuatwa kwenye mitandao ya kijamii wakati huo.

Haraka wakawa wanandoa mashuhuri na wakawa wazazi wa Amal mnamo 2019.

Aiman ​​Khan alianza kazi yake ya uigizaji mnamo 2013 katika safu ya tamthilia Meri Beti, ambayo alicheza mjukuu wa mwigizaji mkongwe Samina Peerzada.

Aliendelea kuigiza katika tamthilia nyingi kama vile Khaali Haath, Ghar Titli Ka Par na Baandi, ambamo aliigiza na Muneeb.

Aiman ​​ameacha ulimwengu wa uigizaji.

Muneeb pia ni mwigizaji mashuhuri katika tasnia ya burudani na hivi majuzi amepata kupongezwa sana kwa jukumu lake kama Tabrez katika Qalandar.

Amefanya kazi kwenye miradi kama vile Tere Aane Se, Sar-e-Rah, Kaisa Hai Naseeban na Daldal.

Madada mapacha Aiman ​​na Minal sio tu waigizaji wanaotambulika katika tasnia ya maigizo, lakini pia ni wamiliki wa fahari wa chapa yao ya mitindo Aiman ​​Minal Closet.

Mapacha hao maarufu walianza safari yao ya ujasiriamali miaka michache tu iliyopita na tangu wakati huo imekuwa biashara inayopendwa sana.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri michezo ya wachezaji wengi inachukua tasnia ya michezo ya kubahatisha?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...