Muneeb Butt afichua kuwa anajuta kuwa na Harusi ya Kifahari

Katika mwonekano wa mgeni kwenye kipindi cha televisheni, Muneeb Butt alikiri kwamba anajuta kuwa na sherehe ya harusi ya kifahari.

Muneeb Butt anafichua kuwa anajuta kuwa na Harusi ya Kifahari f

"Nitabadilisha jinsi nilivyofanya hafla za harusi yangu."

Aiman ​​Khan na Muneeb Butt waliandika majina yao kwenye vichwa vya habari na harusi yao ya bei ghali mnamo 2018.

Shughuli hiyo ya kupindukia, iliyoangaziwa na sherehe za kifahari na orodha ya wageni iliyojaa nyota, ikawa kitovu cha tahadhari ya umma.

Wanandoa hao walitoa mwaliko kwa watu mashuhuri kutoka tasnia ya burudani.

Tamasha hili, huku likinasa kiini cha ukuu, pia lilisababisha upinzani mkubwa wa umma.

Wakosoaji waliwashambulia Aiman ​​na Muneeb kwa kile kilichochukuliwa kuwa ni matumizi ya kupita kiasi kwenye matukio yasiyo ya lazima.

Tukio hilo liliibua taharuki katika jamii ambayo tofauti za kiuchumi zilikuwa nyingi sana.

Licha ya ukosoaji huo, wanandoa wanasalia wazi juu ya harusi yao kuu, wakiiweka kwenye safu ya simulizi lao la umma.

Katika klipu ya hivi majuzi kutoka kwa kipindi cha mazungumzo cha TV One kinachozunguka kwenye mitandao ya kijamii, Muneeb Butt alitoa ufahamu wa wazi.

Alizungumza kuhusu matukio makuu mawili ambayo angeyabadilisha katika maisha yake iwapo atapewa nafasi.

Kwanza, alionyesha majuto juu ya kuchagua uhandisi wa awali, akitaja ugumu wake wa asili, ambao hatimaye ulisababisha kushindwa kwake kitaaluma.

Pili, Muneeb alikiri kwamba angechagua harusi ya kawaida zaidi.

Alikubali hali ya kiuchumi inayoendelea na mfumuko wa bei ulioenea nchini Pakistan.

Akifafanua hili, Muneeb alisema: “Nitabadilisha jinsi nilivyofanya hafla za harusi yangu.

"Sitajiingiza katika matukio mengi ya kupindukia na sitatumia kupita kiasi kwa sababu ya changamoto za sasa za kiuchumi nchini Pakistan."

Muigizaji huyo alisisitiza kutofaa kwa kutumia pesa za ziada kwa furaha ya kibinafsi katika nyakati kama hizo.

Anasema watu wengi, wakiwemo majirani zake, wanajitahidi sana kununua mkate na siagi.

Muneeb alisisitiza ufahamu wake wa mapambano ya kiuchumi yanayokabili watu wengi nchini:

“Sasa, nimepunguza matukio yangu makubwa. Kusherehekea siku za kuzaliwa za watoto ni jambo lingine, lakini hatufanyi matukio makubwa sasa.”

Maoni mbalimbali yalitolewa na wanamtandao kwa kuzingatia taarifa zake za hivi majuzi.

Mtumiaji mmoja alisema: "Kuna faida gani kulia juu ya maziwa yaliyomwagika."

Mwingine aliandika: “Kujuta hakutabatilisha. Hebu fikiria ni kiasi gani cha manufaa ambacho ungeweza kufanya kutoka kwa crores 70 ambazo ulitumia kwa kazi zisizo na maana.

Mmoja wao alisema: “Angalau anatambua mahali walipokosea sasa.”

Mwingine alisema: “Ninashangaa kwamba bado wako pamoja. Harusi kama zao, hazifanyi kazi kwa muda mrefu.”

Haijulikani ni nini kilimfanya Muneeb Butt kuwa na mabadiliko ya moyo kuhusiana na matukio ya kupindukia. Wengi wanafikiri ilikuwa ukosoaji mkali ambao wanandoa walipokea mtandaoni.

Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea Mpangilio gani kwa Imani ya Assassin?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...