Muneeb Butt alikashifu Maoni ya Kijinsia kuhusu Majukumu ya Ndani

Muneeb Butt alikashifiwa kwa matamshi yake kuhusu majukumu ya nyumbani ya wanawake. Muigizaji huyo wa Kipakistani alishutumiwa kwa kujihusisha na ngono.

Muneeb Butt alikashifu Matamshi ya Kijinsia kuhusu Majukumu ya Ndani f

By


"Mimi ni mtu ambaye napenda kuendeleza mila."

Muneeb Butt amekuwa akichunguzwa kwa maoni ya kijinsia aliyotoa kuhusu jukumu la wanawake katika kaya.

Huku akionekana kumpikia mkewe vyombo mbalimbali kwenye chaneli yake ya YouTube, pia amesema hawana mpishi nyumbani kwa sababu wanawake wa familia hiyo wanapaswa kupika.

Hili limezua mijadala na kuibua maswali kuhusu nafasi ya mwanamke katika kaya.

Muneeb alijaribu kufafanua kauli zake, akieleza kuwa alitumia neno lisilo sahihi aliporejelea uamuzi wao wa kutoajiri mpishi kama "kanuni".

Alisema kuwa anapendelea kuiona kama "mila" kwani anapenda kuendeleza mila katika kaya yake.

Anaamini kwamba mke anapompikia mumewe, huonyesha upendo na kumjali na hilo huboresha uhusiano wa kihisia kati ya wanandoa.

Muneeb alisema: "Tuna sheria nyumbani kwamba hatuajiri wapishi, Aimen anapika kwa sababu hiyo inaboresha uhusiano wa kihisia kati ya mke na mume."

Aliendelea kueleza kuwa “kila mtu ana namna yake ya kufikiri na kila kaya ina mfumo wake”.

Muigizaji huyo aliongeza: “Mimi ni mtu ambaye napenda kuendeleza mila. Bado nasimama na hili.

“Mke anapompikia mume wake, hilo haionyeshi tu jitihada zake bali pia upendo wake na kumjali.”

Wakati mke wa Muneeb, Aimen Khan, amesema kuwa anapenda sana kumpikia mumewe na pia humpikia siku ambazo yeye hajisikii kupika, ni muhimu kutambua kwamba sio kila mtu ana anasa ya kupata msaada na msaada. katika kaya.

Wanawake wengi wanalazimika kufanya kazi zote za upishi na za nyumbani bila msaada wowote na maoni ya wanandoa yanaweza kuimarisha wazo kwamba hii ndiyo kawaida.

Wazo hili limepitwa na wakati na linapuuza ukweli kwamba wanawake wengi hufanya kazi nje ya nyumba na wana majukumu mengine.

Zaidi ya hayo, maoni ya Muneeb Butt yanaweza kuwa na madhara hasa kwa sababu yeye ni mtu mashuhuri na mashabiki wengi ambao wanaweza kumwangalia na kufuata mfano wake.

Zamani, mwigizaji imekosolewa kwa kutoa maoni mengine potofu.

Kwa mfano, alipendekeza kwenye kipindi cha mazungumzo kwamba wanawake wanapaswa kuogopa waume zao kuolewa kwa mara ya pili na kwamba wanapaswa kuwabembeleza waume zao ili kuzuia hili lisitokee.



Ilsa ni mfanyabiashara wa kidijitali na mwandishi wa habari. Masilahi yake ni pamoja na siasa, fasihi, dini na mpira wa miguu. Kauli mbiu yake ni “Wape watu maua yao wakiwa bado wako karibu kuyanusa.”





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unaweza Kumsaidia Mhamiaji Haramu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...