Johnny Sins anajadili kufanya kazi na Ranveer Singh kwenye Tangazo

Kufuatia kuonekana kwake bila kutarajiwa katika tangazo la ustawi wa ngono na Ranveer Singh, nyota wa filamu ya watu wazima Johnny Sins alishiriki tukio lake.

Johnny Sins anajadili kufanya kazi na Ranveer Singh f

"Sidhani kama nimewahi kuona watu wengi kwenye seti."

Johnny Sins alishiriki uzoefu wake wa jinsi ilivyokuwa kufanya kazi na Ranveer Singh kwenye tangazo la ustawi wa ngono.

The hilarious Bold Care Tangazo alikuza kidonge cha kukuza ngono huku akiigiza sabuni ya Kihindi, iliyojaa mabishano ya kifamilia na athari kubwa.

Watazamaji walipata tangazo hilo la kuchekesha lakini walishangaa kuona nyota wa filamu wa watu wazima wa Marekani Johnny Sins akicheza kaka ya Ranveer kwenye klipu.

Johnny sasa amefunguka kuhusu uzoefu.

Cha Kwa uaminifu na Tanmay Bhat podcast, Johnny alisema kila mtu alikuwa akikaribisha lakini alijuta kutoona zaidi ya India.

Akizungumza na mtangazaji huyo ambaye pia aliandika maandishi ya tangazo hilo, Johnny alisema:

"Imekuwa ngumu kidogo kwa sababu unakuja hapa, kwa nchi ambayo umekuwa ukitaka kuiona, kwa kweli hauwezi kuiona.

"Watu wamekuwa wa ajabu.

"Kila mtu amekuwa mzuri sana na kile ambacho nimeona hadi sasa kimekuwa kizuri sana."

Jukumu la Johnny katika tangazo hilo lilifichwa kabla ya kuanza kurekodiwa.

Pia alikiri kuwa idadi ya watu kwenye seti ilikuwa kubwa kwani picha zake za kawaida huwa na hadi watu watano.

Johnny aliendelea: “Sifikiri kwamba nimewahi kuona watu wengi hivyo wakiwa wameketi.

"Seti kubwa zaidi ambayo nimeona huko Merika labda ni watu 15 na wapigaji wangu wengi siku hizi ni mimi na msichana kawaida. Shina nyingi ni watu 3 hadi 5."

Akimzungumzia nyota huyo wa Bollywood, Johnny Sins alisema:

"Ranveer alikuwa mzuri. Hiyo ndiyo ilikuwa mara yangu ya kwanza kukutana naye.”

"Alikuwa mzuri sana na kila mtu kwenye seti alivutiwa na Ranveer na alipenda kuwa karibu naye."

Wakati huohuo, Bhavna Chauhan, ambaye aliigiza mke wa Johnny katika tangazo hilo, alipata hitilafu kwani alikiri kwamba alidhani angecheza filamu na mwanamieleka wa zamani John Cena.

Alieleza hivi: “Sijui kwa nini nilisoma vibaya jina hilo.

"Lakini kufikiria hilo, kamwe katika ndoto zangu, nilifikiri kwamba Johnny angekuwa sehemu ya tangazo kama hili.

“Nilifikiri wacheza mieleka wanafanya kazi nyingi nchini India na kwa hivyo nilifikiria kwa ujinga kuwa atakuwa John Cena. Baada tu ya kupata maelezo ya mwisho, niligundua kuwa ni Johnny Sins.

Katika kufanya kazi na Ranveer, alisema:

"Ilikuwa furaha sana kuwa karibu naye. Nguvu zetu zililingana kabisa na pia aliniambia jinsi alivyopenda kazi yangu.

Ingawa hakupata kutangamana sana na Johnny, Bhavna alisema "alikuwa na ushirikiano na mtaalamu".

Bhavna pia alijibu upinzani ambao tangazo limekuwa likipokea kutoka kwa baadhi ya watu Waigizaji wa TV.

Akisema kwamba hakukuwa na nia ya kudhihaki tasnia ya TV, Bhavna alisema:

"Ni wachuuzi na wanaelewa athari mbaya ya vitu kama hivyo.

"Kusema kweli, maandishi asilia yalikuwa ya kuchekesha zaidi lakini waliibadilisha ipasavyo.

"Nia daima imekuwa kuifanya ionekane kama tukio la kawaida kutoka kwa kipindi cha TV ili kutazamwa kwa kawaida na kila mtu nyumbani. Walitaka mada hiyo iwe ya kawaida.”

Tazama Podcast Kamili pamoja na Johnny Sins

video
cheza-mviringo-kujaza


Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatazama Filamu ngapi za Sauti kwa Wiki?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...