Rashami Desai anakashifu Tangazo la Afya ya Ngono la Ranveer Singh

Rashami Desai ameguswa vibaya na tangazo la ustawi wa ngono la Ranveer Singh, lililomshirikisha nyota wa filamu wa Marekani Johnny Sins.

Rashami Desai Anakashifu Tangazo la Ustawi wa Kijinsia la Ranveer Singh - f

"Ni aibu kwa tasnia yote ya TV."

Nyota wa runinga wa India Rashami Desai alitumia Hadithi yake ya Instagram kushiriki mawazo yake kuhusu tangazo la ustawi wa ngono la Ranveer Singh.

mkimbiaji vikosi alijiunga akiwa na nyota wa filamu wa watu wazima wa Marekani Johnny Sins.

Katika tangazo hilo, mwanamke anamlalamikia Ranveer kuhusu kaka yake Johnny kutokuwa na uwezo wa kumridhisha kingono kutokana na tatizo lake la nguvu za kiume.

Tangazo hilo la vichekesho pia linaangazia kofi la kawaida la Kihindi kutoka kwa mama mkwe wa mwanamke kwenye skrini na Ranveer akitangaza kidonge cha Bold Care cha kukuza ngono.

Hata hivyo, ingawa baadhi ya mashabiki walithamini vipengele vya kuchekesha kwenye tangazo hilo, inaonekana Rashami hakuwa akicheka.

Akiandika kwenye hadithi yake ya Instagram, Rashami Desai Ilipigwa tangazo hilo, kwani alilitaja kuwa "aibu".

Alisema: “Nimeanza kazi yangu kutoka katika tasnia ya filamu ya kikanda. Na kisha kuanza kufanya kazi katika tasnia ya televisheni.

"Watu wanaiita skrini ndogo. Ambapo watu wa kawaida hutazama habari, kriketi, filamu zote za Bollywood pia na mengine mengi.

"Baada ya kutazama filamu hii, ambayo haikutarajiwa sana, nilihisi ni fedheha kwa tasnia yote ya TV na watu wanaofanya kazi katika televisheni.

"Coz kila wakati tulijifanya kuwa mdogo na kutendewa kama mtu mmoja.

"Waigizaji wanataka sana kufanya kazi kwenye skrini kubwa pia, hivi ndivyo tunavyoshughulikiwa. Kila mtu anafanya kazi kwa bidii.

“Lakini samahani, kila kitu hakionyeshwi kwenye TV.

"Haya yote hufanyika kwenye skrini kubwa. Na hakuna kitu kibaya katika kuonyesha ukweli fulani lakini hii ni kuangalia kwa tasnia yote ya TV coz nahisi ni kofi.

"Labda ninajibu kupita kiasi lakini tunaonyesha utamaduni na upendo kwa watazamaji wetu.

“Na nimeumia coz nina safari ya heshima kwenye tasnia ya TV. Natumai utaelewa hisia."

Ranveer Singh alielezea uhusiano wake na tangazo la ustawi wa ngono, akiangazia dhamira yake ya kuchangia mabadiliko.

The 83 star alisema: “Niko hapa kwa nia ya dhati ya kutumia ushawishi wangu katika kukuza ufahamu na kuleta matokeo chanya.

"Kampeni ya Bold Care ni zaidi ya mazungumzo."

"Ni dhamira ambayo nimeunganishwa kwa undani, na niko hapa kuleta mabadiliko katika jinsi tunavyoshughulikia afya ya kijinsia ya wanaume, tukilenga masuluhisho yanayoonekana na mamilioni ya maisha yaliyoathiriwa kote nchini."

Likiongozwa na Ayappa KM, tangazo hilo lilizua hisia za mshangao kutoka kwa watazamaji.

Shabiki mmoja alitoa maoni: “Hahahahahahaha… hii ni njia nzuri ya kutumia mtu mashuhuri kwenye tangazo.

"Siyo tu kwamba hamtumii Ranveer Singh (na Johnny Sins - 'Google' him!) kwa njia isiyotarajiwa (na ya kustaajabisha) kwa kutumia mfululizo wa mfululizo wa TV wa India, lakini pia hufanya kitengo cha bidhaa kufikiwa zaidi na watu wengi zaidi ya hiyo wakitumiwa kwa sauti zilizonyamazishwa.”

Wakati huo huo, Rashami Desai ni jina maarufu katika televisheni ya Kihindi, na sifa zake ikiwa ni pamoja na maonyesho kama Raavan, Uttaran na CID. 



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri ni sinema ipi ya Sauti bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...