Ranveer Singh na Johnny Sins wanaungana tena kwa Mbishi mwingine

Ranveer Singh na Johnny Sins wameungana tena kwa tangazo lingine kuhusu afya njema ya ngono, wakati huu wakiigiza matangazo ya simu ya miaka ya 90.

Ranveer Singh na Johnny Sins wanaungana tena kwa Parody nyingine f

Johnny Sins kisha huingia na kuvaa kofia mbalimbali.

Ranveer Singh ameungana tena na mwigizaji nyota wa filamu nchini Marekani Johnny Sins kwa ajili ya tangazo lingine la chapa ya afya ya ngono ya Bold Care.

Matangazo yao ya hivi punde ya ushirikiano wa mtindo wa 90s.

Imejaa mafumbo, mbwembwe za kijanja na kipaji cha vichekesho.

Katika tangazo hilo, Ranveer Singh anaingia kwenye viatu vya mtangazaji mahiri.

Amevaa suti ya velvet yenye mvuto ambayo inapiga kelele haiba ya zamani.

Kwa ustadi wake wa kusaini, anakuza dawa mpya ya kuwasaidia wanaume wanaosumbuliwa na tatizo la nguvu za kiume.

Kupitia mlinganisho wa kuchekesha, uwasilishaji wa Ranveer ni moja kwa moja.

Johnny Sins kisha huingia na kuvaa kofia mbalimbali.

Kuanzia kucheza nafasi ya 'mteja aliyeridhika' hadi kuchukua utu wa 'Dr Johnny Science', Johnny anaongeza haiba yake mwenyewe, iliyokamilika kwa upakuaji wa sauti wa Kihindi.

Tangazo liliundwa na Tanmay Bhat, Devaiah Bopanna na timu yao.

Ikiongozwa na Ayappa KM, biashara hiyo inanasa bila mshono kiini cha ununuzi wa simu wa retro.

Mashabiki na watu wa ndani wa tasnia hiyo wamemwagia sifa tangazo hilo.

MwanaYouTube Ashish Chanchlani aliandika: "Mwanadamu unaweza kucheza wasifu wa mtu yeyote bila mpangilio hapa duniani."

Mtumiaji alitoa maoni: "Siwezi kuelewa jinsi ulivyo sahihi sana kwa CHOCHOTE unachofanya! Ufff.

“Ranveer Singh, wewe ni SHUJAA. Kipindi.”

Mtumiaji mwingine alitoa maoni: "Nyota pekee aliyechukua hatua ya ujasiri kuzungumza juu ya afya ya ngono na ustawi wa wanaume."

Mafanikio ya jitihada hii ya hivi punde yanafuatia ushindi wa ushirikiano wao wa hapo awali, ambao uliigiza kwa ustadi miziki ya muziki. Michezo ya sabuni ya Hindi kuongeza ufahamu juu ya upungufu wa nguvu za kiume.

Tangazo la awali lilionyesha mwanamke anayemlalamikia Ranveer kuhusu kaka yake (Johnny), ambaye anatatizika na tatizo la kukosa nguvu za kiume.

Anatumia innuendo nyingi za ngono kuangazia hali ya Johnny, na kumfanya aaibike.

Mwanamke huyo anatishia kuondoka nyumbani, akiwashangaza wanafamilia ambao wanatazama hali hiyo ikitokea chini.

Kwa kuzingatia sabuni za Kihindi, hariri na muziki wa kustaajabisha huangaziwa jinsi 'njama' inavyoongezeka.

Ranveer ana maoni ya kutosha ya mwanamke huyo na anauliza ni takataka gani anayosema.

Mwanamke huyo anapoeleza kwamba Johnny hawezi kumridhisha kwa sababu ya matatizo yake ya uume, mama-mkwe anasukuma na kupiga kelele: “Hakuna aibu.”

Kisha anampiga binti-mkwe wake, huku akicheza tena mara kadhaa kama inavyoonekana katika sabuni za Kihindi.

Kofi ni la nguvu sana ambalo husababisha mwanamke kuanguka kutoka ghorofa ya kwanza.

Anapoanguka, kila mtu haamini.

Ranveer kisha anamkabidhi kaka yake kidonge cha kuboresha ngono cha Bold Care. Johnny anakuja kumwokoa mke wake, akiruka kutoka kwenye kizuizi na kuchukua kidonge katikati ya vuli.

Baada ya kuichukua, anamshika mke wake na sura yake ya uso inaonyesha kwamba amemtosheleza.

Wanatua salama na Ranveer anapomuuliza:

"Uko salama?"

Anarekebisha mavazi yake na kujibu: “Hapana, niko sawa.”

Wanafamilia wanapotabasamu, Johnny anasema:

“Kaka nitamtunza.”



Vidushi ni msimuliaji wa hadithi ambaye anapenda kuchunguza tamaduni mpya kupitia usafiri. Anafurahia kutengeneza hadithi zinazoungana na watu kila mahali. Moto wake ni "Katika ulimwengu ambapo unaweza kuwa chochote, kuwa mkarimu."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiria kununua smartphone ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...