Ranveer Singh anatoa pongezi kwa Johnny Depp kwenye Tamasha la Filamu la Bahari Nyekundu

Alipokusanya tuzo kwenye Tamasha la Filamu la Bahari Nyekundu, Ranveer Singh alilipa ushuru kwa "sanamu yake ya skrini" Johnny Depp.

Ranveer Singh anatoa pongezi kwa Johnny Depp kwenye Tamasha la Filamu la Red Sea f

"Moja ya sanamu zangu za skrini iko ndani ya nyumba"

Ranveer Singh alitoa pongezi kwa Johnny Depp katika hotuba yake ya kukubali tuzo kwenye Tamasha la Filamu la Bahari Nyekundu.

Tamasha la Filamu la Bahari Nyekundu lilianza toleo lake la tatu huko Jeddah, Saudi Arabia, huku maelfu ya nyota wakihudhuria.

Ranveer alipokea Tuzo ya Bahari Nyekundu: Honoree na alikabidhiwa gongo na Sharon Stone, ambaye alielezea nyota huyo wa Bollywood kama "mtaalamu wa ubunifu wa pande zote".

Alisema: "Nilikuwa na furaha ya kufurahisha kukutana na Ranveer hapo awali, mtu mzuri sana.

"Inanipa furaha ya kweli, kumkaribisha jukwaani kupokea tuzo nyingine ya kifahari."

Ranveer alikubali tuzo hiyo na kusema:

"Nataka kuwashukuru mashabiki wangu wazuri zaidi. Wamekuwa nguvu yangu ya kuendesha gari. Wananitia moyo kusukuma mipaka yangu na kujitahidi kupata ukuu.

"Ili kupata wakati huo wa ukweli, hiyo ni muhimu sana."

Ranveer aliona Johnny Depp katika hadhira na kuchukua muda wa kulipa kodi.

Ranveer alisema: "Nataka kuacha maandishi kwa muda hapa. Moja ya sanamu zangu za skrini iko ndani ya nyumba, mabibi na mabwana, Bw Johnny Depp.

The Pirates ya Caribbean nyota alithamini ishara ya Ranveer wakati mwigizaji aliendelea:

“Bwana wangu, nimefuatilia kazi yako tangu hapo Edward Scissorhands na Kile Kula Gilbert zabibu.

“Ni heshima iliyoje kupokea hii mbele yako.

"Asante kwa kila kitu ambacho umenifunza juu ya ufundi bila kujua, bwana.

"Bwana wa mabadiliko, matumizi mengi, kitu ambacho kilihamasishwa na wewe."

Ranveer na Johnny pia walipiga picha ya pamoja na mashabiki walipenda wakati huo.

Mmoja alisema: “Inapendeza sana kuona hawa wawili wakiungana! Nampenda Johnny Depp."

Mwingine aliandika: "Bora zaidi."

Maoni moja yalisomeka: "Omg, ninakufa nikifagilia.

"Ranveer Singh na Johnny Depp ni ushirikiano wa ndoto zangu."

Ranveer ina filamu kadhaa katika bomba, ikiwa ni pamoja na Don reboot.

Kuigiza kwake kumekabiliwa na shaka lakini kwenye tamasha, Ranveer Singh alizungumza juu ya kuwa Don mpya.

Alisema: “Ninatumai kumfanya Don kuwa wangu na kuupa mwelekeo wangu, tafsiri yangu.

"Ni kukabidhiwa kijiti cha moja ya filamu zinazopendwa na kuheshimiwa za sinema ya Kihindi. Umuhimu wa hilo haujapotea kwangu.

"Tangazo lilipotolewa, kama ilivyotarajiwa, lilikuja na sehemu yake ya mashaka.

"Lakini katika historia yote ya sinema, hii imetokea. Hata hivi majuzi labda wakati kampuni ya Bond ilipobadilisha mikono na kumtangaza Daniel Craig kama Bond mpya, ilikuja na sehemu yake nzuri ya mashaka. Kwa hivyo, hii ni asili tu.

"Kuchukua kijiti mbele katika shindano hili na kuendeleza urithi wa mastaa wetu wawili wakubwa - umuhimu wa hilo haujapotea kwangu.

"Kwa hivyo, nitapiga shuti langu bora zaidi na utaona bora zaidi yangu na nitaweka mguu wangu mzuri mbele kwa Don bila shaka.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Enzi ya Bendi za Bhangra zimekwisha?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...