Ranveer Singh anaungana na Johnny Sins kwa Tangazo la Ustawi wa Ngono

Ranveer Singh ameshirikiana kwa njia ya kushangaza na mwigizaji nyota wa filamu wa Marekani Johnny Sins kwa tangazo la afya ya ngono lenye mada ya sabuni ya India.

Ranveer Singh anaungana na Johnny Sins kwa Matangazo ya Ustawi wa Ngono f

"Hapana, mimi ni zaidi ya sawa."

Ushirikiano ambao haukutarajiwa unavuma kwenye mitandao ya kijamii huku Ranveer Singh akiungana na nyota maarufu wa filamu ya watu wazima Johnny Sins kwa tangazo jipya la afya njema ya ngono.

Kukuza bidhaa za Bold Care, matangazo ya pazia kama sabuni ya kawaida ya Kihindi, kamili na mabishano ya familia na athari za kushangaza.

Ranveer na Johnny wote wamevaa kurtas.

Johnny amevaa kurta ya bluu na koti la dhahabu huku nyota wa Bollywood akicheza kurta ya maroon na nywele ndefu.

Tangazo hilo la kuchekesha linaangazia mwanamke anayemlalamikia Ranveer kuhusu kaka yake (Johnny), ambaye anapambana na tatizo la kukosa nguvu za kiume.

Anatumia innuendo nyingi za ngono kuangazia hali ya Johnny, na kumfanya aaibike.

Mwanamke huyo anatishia kuondoka nyumbani, akiwashangaza wanafamilia ambao wanatazama hali hiyo ikitokea chini.

Kwa kuzingatia sabuni za Kihindi, hariri na muziki wa kustaajabisha huangaziwa jinsi 'njama' inavyoongezeka.

Ranveer ana maoni ya kutosha ya mwanamke huyo na anauliza ni takataka gani anayosema.

Mwanamke huyo anapoeleza kwamba Johnny hawezi kumridhisha kwa sababu ya matatizo yake ya uume, mama-mkwe anasukuma na kupiga kelele: “Hakuna aibu.”

Kisha anampiga binti-mkwe wake, huku akicheza tena mara kadhaa kama inavyoonekana katika sabuni za Kihindi.

Kofi ni la nguvu sana ambalo husababisha mwanamke kuanguka kutoka ghorofa ya kwanza.

Anapoanguka, kila mtu haamini.

Ranveer kisha anamkabidhi kaka yake kidonge cha kuboresha ngono cha Bold Care. Johnny anakuja kumwokoa mke wake, akiruka kutoka kwenye kizuizi na kuchukua kidonge katikati ya vuli.

Ranveer Singh anaungana na Johnny Sins kwa Tangazo la Ustawi wa Ngono

 

Baada ya kuichukua, anamshika mke wake na sura yake ya uso inaonyesha kwamba amemtosheleza.

Wanatua salama na Ranveer anapomuuliza:

"Uko salama?"

Anarekebisha mavazi yake na kujibu: “Hapana, niko sawa.”

Wanafamilia wanapotabasamu, Johnny anasema:

“Kaka nitamtunza.”

Tangazo hilo linaisha kwa Ranveer akimkumbatia Johnny kabla ya kupunguza tangazo la utumishi wa umma kutoka kwa nyota huyo wa Bollywood.

Ikiongozwa na Ayappa KM, tangazo liliandikwa na Tanmay Bhat, Devaiah Bopanna na timu yao.

Tangazo la virusi lilikuwa na watazamaji katika vicheko na kushangazwa na mwonekano wa Johnny Sins.

Mmoja alisema: “Hahahahahahaha… hii ni njia nzuri ya kutumia mtu mashuhuri kwenye tangazo.

"Siyo tu kwamba hamtumii Ranveer Singh (na Johnny Sins - 'Google' him!) kwa njia isiyotarajiwa (na ya kustaajabisha) kwa kutumia mfululizo wa mfululizo wa TV wa India, lakini pia hufanya kitengo cha bidhaa kufikiwa zaidi na seti pana ya watu zaidi ya hiyo ikitumika kwa sauti zilizonyamazishwa!

"Kazi nzuri ya Moonshot, wakala."

MwanaYouTube Ashish Chanchlani alisema:

"Johnny Sins katika sabuni ya TV ya India na Ranveer akicheza kaka yake lilikuwa jambo la mwisho kwenye orodha yangu."

Shabiki mwingine alisema: "Ushirikiano hatukutarajia."

Maoni yalisomeka: "Ni nini ulimwenguni? Johnny Sins akifanya biashara ya Kihindi na Ranveer Singh.

"Siwezi kuamini macho yangu."

Akizungumzia tangazo hilo, Ranveer Singh alisema:

“Nipo hapa kwa nia ya dhati ya kutumia ushawishi wangu kulea mwamko na kuleta matokeo chanya.

“Kampeni hii ni zaidi ya kuzungumza tu; ni dhamira ambayo nimeunganishwa nayo kwa kina, inayolenga suluhu zinazoonekana na kuathiri mamilioni ya maisha kote nchini.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Wanawake wa Asia Kusini wanapaswa kujua kupika?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...